Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 22:37 31/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở cũ của Kho bạc Nhà nước tỉnh làm trụ sở làm việc mới cho Sở Nông nghiệp và Môi trường
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở cũ của Kho bạc Nhà nước tỉnh làm trụ sở làm việc mới cho Sở Nông nghiệp và Môi trường
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi thường xuyên năm 2025-2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 10/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1175/QĐ-SNNMT
Ngày phê duyệt
31/12/2025 22:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ NÔNG NGHIỆP VÀ MÔI TRƯỜNG TỈNH LẠNG SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:34 31/12/2025
đến
09:30 10/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 10/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
265.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/01/2026 (10/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á Tư vấn thẩm định giá Tầng 4, Khối TM, Tòa CT1A Mễ Trì Plaza, Khu đô thị VOV Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội - - Phường Đại Mỗ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HÙNG ANH LS Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật số 272, đường Nguyễn Phi Khanh, khối 5 - - Phường Tam Thanh - Tỉnh Lạng Sơn
7 CÔNG TY TNHH MTV TUẤN HẬU LS Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 05, ngõ 203, đường Lê Đại Hành - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (tải trọng chở hàng cho phép) ≥ 5T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 2.5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
2
2
Máy vận thăng ≥ 0,8T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 2.5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
3
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥ 130CV (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 2.5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
4
Máy lu ≥ 10T (Kèm theo các tài liệu quy định tại Khoản 2.5 Mục E-CDNT 10.8 Chương II E-HSMT)
1
5
Phòng thí nghiệm (Có tài liệu chứng minh phòng thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng, có các phép thử phù hợp với gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0.0255
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.0525
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.6477
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
4
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
5
Bể PCCC
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.6024
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
6.2272
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0955
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
20.9763
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cốt thép đáy bể, ĐK ≤10mm
0.0363
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp dựng cốt thép đáy bể, ĐK ≤18mm
1.8781
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
2.1913
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
29.0023
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cốt thép tường bể, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.118
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cốt thép tường bể, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
5.2913
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng bể
0.2659
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông dầm bể SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.469
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1005
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5444
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn gỗ sàn bể
0.4115
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
6.1727
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp dựng cốt thép sàn mái bể, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0223
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.1474
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đậy bể
0.004
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.1
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cốt thép tấm đan
0.0562
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng nắp bể bằng máy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
122.472
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
141.726
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Băng cản nước
36.34
md
Theo quy định tại Chương V
31
Quét nước xi măng 2 nước
141.726
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
41.151
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.8313
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
2.7711
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
2.7711
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất 17km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III (Bãi thải tại xã Lộc Bình)
2.7711
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
37
Nhà làm việc 3 tầng
Theo quy định tại Chương V
38
Cải tạo bậc tam cấp, cầu thang
Theo quy định tại Chương V
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.0716
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.8077
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.4523
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường ngoài gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.2025
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Phá dỡ nền gạch lát
0.66
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
23.8015
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Vệ sinh, đánh bóng bề mặt đá tam cấp mặt tiền bằng dung dịch và máy chuyên dụng
41.1276
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
27.6804
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn tay vịn cầu thang gỗ bằng sơn dầu, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.6804
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cải tạo phần tường
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo dỡ hoa sắt cửa
50.4
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
55.6154
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây