Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:37 07/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo khu vực giếng Đúng và Nghĩa trang Liệt sĩ, phường Nam Đồng thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo khu vực giếng Đúng và Nghĩa trang Liệt sĩ, phường Nam Đồng thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
258/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/03/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Nam Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 07/03/2026
đến
17:00 18/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 18/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/03/2026 (16/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư xây dựng và Thương mại Hải An Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 158 Lê Duẩn, Phường Tân Hưng, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 21, ngõ 142, đường Phạm Văn Đồng, Phường Tứ Minh, TP Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 01 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19, Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 đường Thanh Niên, phường Hải Dương, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19, Bùi Thị Xuân, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:15 12/03/2026 17:00 16/03/2026 17:00 18/03/2026 17:00 16/03/2026 17:00 18/03/2026 Cập nhật giá gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: ≥7T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Máy đào: ≥0.8m3 - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
3
Máy lu bánh thép ≥10 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
4
Máy lu bánh bánh hơi ≥16 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
5
Máy lu rung ≥12 tấn - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
6
Máy rải cấp phối - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
7
Máy ủi - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
8
Cần trục: ≥6T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG, VỈA HÈ, KÈ, THOÁT NƯỚC, ATGT
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
19.001
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào hữu cơ nền đường dày 30cm
1.7218
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào bùn mương hồ
2.1501
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đánh cấp
0.003
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào khuôn đường đất cấp 2
0.6808
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.776
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,98
0.9101
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Mua đất đồi đắp nền đường
306.2596
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công móng cấp phối đá dăm loại2
0.8498
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
0.51
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.4104
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.4104
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120T/h
0.5958
100tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
0.5958
100tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 7km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (Trạm trộn cty Hồng Lạc)
0.5958
100tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Xây gạch Gạch bê tông M10, bồn hoa vữa xi măng M75
5.165
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Lát gạch thẻ bồn cây, vữa XM PCB40 mác 75
4.682
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vữa đệm viên block dày 2,0 cm, vữa XM mác 100
52.8
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt viên block vỉa hè đúc sẵn
176
m
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông móng viên Block mác 150 đá 2x4
5.28
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn móng viên Block
0.352
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Vữa đệm viên rãnh đan dày 2,0 cm, vữa XM mác 100
44
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt viên đan rãnh thu nước mặt kt 25x50x5cm mác 400
176
m
Theo quy định tại Chương V
25
Tấm đan rãnh thu nước 25x50x5cm mác 400
352
viên
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất vỉa hè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.6013
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Rải Nilong lót đổ bê tông vỉa hè
7.8565
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông vỉa hè, đá 2x4, mác 150, PCB40
39.133
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lát vỉa hè gạch bê tông giả đá kt 30x30x5cm mác 500
782.65
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Vữa đệm viên vỉa hè dày 2,0 cm, vữa XM mác 100
782.65
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đào mòng kè đất cấp I
6.9335
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Gia cố cọc tre D8-10cm, L=2.5m. Mật độ 25 cọc/ m2
187.5375
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Đá 2x4 đệm móng dầm chân khay dày 10cm
35.256
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây đá hộc, xây móng vữa XM PCB40, mác 100
254.546
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây đá hộc, thân kè vữa XM PCB40, mác 100
209.78
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn kim loại, ván khuôn giằng
1.44
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.275
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng kè1x2, mác 200, PCB40
4.32
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ống nhựa PVC D34
161.46
m
Theo quy định tại Chương V
40
Đào móng cống bằng máy đào, đất cấp II
0.3827
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
7.401
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.156
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng đá 2x4, mác 200, PCB40
11.076
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt đế cống bản rộng 250, D600
69
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
45
Đế cống bản rộng 250, D600
69
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính 600mm
34.5
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
47
Mua cống tròn BTCT D600 tải trọng T vỉa hè
66
m
Theo quy định tại Chương V
48
Mua cống tròn BTCT D600 tải trọng TC
3
m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1,0m - Quy cách 1x1m
78
đoạn cống
Theo quy định tại Chương V
50
Mua cống hộp BxH=1x1m tải trọng C, TC
78
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây