Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06 thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:00 14/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đường giao thông từ bản Suối Vạch, bản Suối Kếnh (xã Kim Bon cũ) đến bản Suối Tiếu, bản Tang Lang (xã Đá Đỏ cũ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06 thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đường giao thông từ bản Suối Vạch, bản Suối Kếnh (xã Kim Bon cũ) đến bản Suối Tiếu, bản Tang Lang (xã Đá Đỏ cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kim Bon, Tỉnh Sơn La
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/04/2026 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KIM BON
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:00 14/04/2026
đến
09:00 25/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2026 (23/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH LIÊN PHƯƠNG TÂY BẮC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Nguyễn Văn Linh, Bản Chậu - - Phường Chiềng Cơi - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SỐ 10 SƠN LA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 441C, đường Trần Đăng Ninh, tổ 4, Phường Quyết Tâm, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La, Việt Nam - - Phường Tô Hiệu - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689 Tư vấn lập E-HSMT Đường Mường Tấc, tiểu khu 3 - - Xã Phù Yên - Tỉnh Sơn La
4 Phòng Kinh tế xã Kim Bon Tư vấn thẩm định E-HSMT Bản Trung Thành, xã Kim Bon, tỉnh Sơn La
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689 Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Mường Tấc, tiểu khu 3 - - Xã Phù Yên - Tỉnh Sơn La
6 Phòng Kinh tế xã Kim Bon Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Bản Trung Thành, xã Kim Bon, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu >=1,25 m3 - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
2
Máy đào dung tích gầu >=0,8 m3 - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
3
Máy lu bánh thép >=9T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
4
Máy lu bánh hơi >=16T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
5
Máy ủi >=110CV - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
6
Máy trộn bê tông >=250L - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
7
Máy trộn vữa ≥ 150 lít - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
8
Máy đầm dùi >=1.5kW - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
9
Máy đầm bàn >=1kW - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
10
Máy đầm cóc >=70kg - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
2
11
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥10T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
3
12
Máy toàn đạc điện tử (hoặc máy kinh vĩ) - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
13
Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
14
Ô tô tưới nước dung tích >=5m3: Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
15
Máy khoan đá, đướng kính khoan >=42mm: Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1
16
Máy nén khí diezel >= 660 m3/h - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu này (Yêu cầu có tài liệu chứng minh; trường hợp nhà thầu đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy, đất cấp II
40.4114
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường bằng máy, đất cấp III
83.1192
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường bằng máy, đất cấp IV
326.4339
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá đá kênh mương, nền đường bằng máy khoan, đá cấp IV
19.9734
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá đá kênh mương, nền đường bằng máy khoan, đá cấp III
6.039
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào rãnh bằng máy, đất cấp III
6.7987
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào rãnh bằng máy, đất cấp IV
18.1649
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Phá đá rãnh bằng máy khoan D42mm, đá cấp IV
4.2189
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Phá đá rãnh bằng máy khoan D42mm, đá cấp III
0.249
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào cấp bằng máy, đất cấp III
1.0861
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào cấp bằng máy, đất cấp IV
6.6886
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
78.9882
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đá hỗn hợp công trình bằng máy
2.7548
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200
2.5784
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông tường, đá 2x4, mác 200
12.3998
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x1m trên cạn
62
rọ
Theo quy định tại Chương V
18
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào móng công trình bằng máy, đất cấp II
0.1392
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đào móng công trình bằng máy, đất cấp IV
0.5888
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp đất móng rọ đá bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1464
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
23
Đào khuôn đường bằng máy, đất cấp III
18.0633
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào khuôn đường bằng máy, đất cấp IV
41.8519
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Phá đá khuôn đường bằng máy khoan, đá cấp IV
5.3806
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Phá đá khuôn đường bằng máy khoan, đá cấp III
1.0933
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lu khuôn đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
90.9652
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
35.9963
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bạt dứa
359.9639
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
5759.4224
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn mặt đường
40.3057
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Cắt khe dọc
84.03
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Nhựa đường chèn khe
1961.922
kg
Theo quy định tại Chương V
34
Gỗ đệm
1.368
m3
Theo quy định tại Chương V
35
ĐOẠN TRÁNH XE, QUAY ĐẦU XE
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.5844
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bạt dứa
4.8705
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
77.928
m3
Theo quy định tại Chương V
39
GIA CỐ LỀ BTXM
Theo quy định tại Chương V
40
Lu lề gia cố bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1605
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.0535
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bạt dứa
0.535
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông lề gia cố, đá 2x4, mác 250
8.56
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đào khuôn lề gia cố bằng máy, đất cấp IV
0.1285
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
RÃNH DỌC 2 TẤM HÌNH THANG ĐÁY ĐỔ TẠI CHỖ
Theo quy định tại Chương V
46
Đào rãnh bằng máy, đất cấp IV
2.2461
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Bạt dứa
9.55
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
63.03
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đổ bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2, mác 200
144.0713
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
13.6947
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06 thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06 thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây