Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:27 02/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Hải quan Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Hải quan Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phố Hiến, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
380/QĐ-HQKV4
Ngày phê duyệt
02/07/2026 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Hải quan Khu vực IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 02/07/2026
đến
08:00 18/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.261.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu hai trăm sáu mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/07/2026 (15/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần VNRES Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 9, hẻm 420/24/15 đường Khương Đình, Phường Khương Đình, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn TDA VINA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 62B, Ngõ 181 Đường Trần Phú, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
3 Công ty cổ phần tư vấn kinh tế kỹ thuật xây dựng Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT 328 Đội Cấn, phường Ngọc Hà, TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn TDA VINA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62B, Ngõ 181 Đường Trần Phú, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
5 Công ty cổ phần tư vấn kinh tế kỹ thuật xây dựng Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 328 Đội Cấn, phường Ngọc Hà, TP Hà Nội
6 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn TDA VINA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62B, Ngõ 181 Đường Trần Phú, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:17 11/07/2026 16:00 11/07/2026 08:00 18/07/2026 16:00 11/07/2026 08:00 18/07/2026 Tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5 tấn Đặc điểm thiết bị: Vận chuyển vật tư, vật liệu ...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường thiết bị còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
2
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Hàn, cắt kim loại...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
2
3
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Trộn vữa...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
4
Máy trộn bê tông ≥250L Đặc điểm thiết bị: Trộn bê tông...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
5
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Đầm bê tông...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
6
Máy cắt gạch đá, bê tông Đặc điểm thiết bị: Cắt gạch đá, bê tông ...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
7
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Khoan bê tông, phá dỡ ...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1
8
Máy vận thăng lồng Đặc điểm thiết bị: Vận chuyển vật tư, vật liệu lên cao...kèm theo (Tài liệu chứng minh gồm: Bản scan hóa đơn VAT. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê kèm theo giấy chứng nhận đang ký kinh doanh và các tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên Cho thuê như trên);
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 5cm, vữa XM PCB30 M75
282.62
m2
2
Lát gạch đất nung, gạch 40x40
282.62
m2
3
Quét dung dịch chống thấm sàn mái, quét 3 lớp
128.025
m2
4
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 5cm, vữa XM PCB30 M75
128.025
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
168.14
m2
6
Ống nhựa PVC D42
0.057
100m
7
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, độ dày 0.4mm
0.385
100m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.32
m2
9
Tôn úp sườn
17.4
md
10
Máng thu nước mưa bằng inox 304, kích thước 100x150x0.8
10.2
md
11
Ống nhựa PVC D90
0.227
100m
12
Ống nhựa PVC D110
0.96
100m
13
Măng sông nhựa PVC D110
18
cái
14
Phào bê tông cốt thép
10.8
md
15
Logo biển trụ sở bằng chữ inox mạ vàng
1
bộ
16
Logo tròn biểu tượng Hải quan bằng inox 304
1
bộ
17
Phễu thu sàn D90
6
cái
18
Ống PPR-D32
0.15
100m
19
Ống PPR-D25
0.25
100m
20
Ống PPR-D20
0.26
100m
21
Van khóa PPR-D32
2
cái
22
Van khóa PPR-D25
6
cái
23
Măng sông PPR-D32
4
cái
24
Măng sông PPR-D25
6
cái
25
Tê đều PPR-D40
10
cái
26
Tê đều PPR-D32
9
cái
27
Tê đều PPR-D25
36
cái
28
Tê thu PPR-D32x25
2
cái
29
Tê thu PPR-D25x20
19
cái
30
Cút PPR-D32
6
cái
31
Cút PPR-D25
16
cái
32
Cút PPR-D20
30
cái
33
Côn thu PPR-D32x25
1
cái
34
Côn thu PPR-D25x20
6
cái
35
Cút ren trong D20-1/2''
14
cái
36
Nút bịt uPVC 1/2''
14
cái
37
Ống nhựa uPVC D110
0.4
100m
38
Ống nhựa uPVC D90
0.26
100m
39
Ống nhựa uPVC D60
0.35
100m
40
Ống nhựa uPVC D42
0.1
100m
41
Thông tắc âm sàn inox D110
3
cái
42
Thông tắc âm sàn inox D90
5
cái
43
Y thu uPVC-D110x60
3
cái
44
Y thu uPVC-D90x60
6
cái
45
Y thu uPVC-D110
8
cái
46
Y thu uPVC-D90
10
cái
47
Y thu uPVC-D60
5
cái
48
Côn thu uPVC-D60x42
6
cái
49
Chếnh uPVC-D110
30
cái
50
Chếnh uPVC-D90
24
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây