Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:47 15/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa 04 nghĩa trang liệt sỹ trên địa bàn xã
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa 04 nghĩa trang liệt sỹ trên địa bàn xã
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Bất Bạt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1958/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/08/2026 09:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bất Bạt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:46 15/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI ĐĂNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Cam Đà - - Xã Quảng Oai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thanh Lũng - - Xã Quảng Oai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BA VÌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nam An - - Xã Quảng Oai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thanh Lũng - - Xã Quảng Oai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BA VÌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nam An - - Xã Quảng Oai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối đa 7T (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
2
Máy đào dung tích gàu ≤ 0,8m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
3
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
4
Máy trộn vữa ≥ 150 lit (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
5
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
6
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
7
Máy khoan, đục bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
8
Phòng thí nghiệm: Trong đó có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu- Phải có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,036m2. Gạch thẻ 60*240mm
15.086
m2
2
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
4.729
m3
3
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
4.729
m3
4
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 20m tiếp theo - Cát các loại
4.729
m3
5
Bốc lên bằng thủ công - xi măng bao
1.43
tấn
6
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
1.43
tấn
7
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 20m tiếp theo - Xi măng bao
1.43
tấn
8
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
1.43
tấn
9
Bốc lên bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
2.321
1000v
10
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch ốp, lát các loại
2.321
1000v
11
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 20m tiếp theo - Gạch ốp, lát các loại
2.321
1000v
12
Bốc xuống bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
2.321
1000v
13
Lò hóa mã bê tông chịu nhiệt, kích thước phủ bì (RxCxD) 127cmx257cmx10cm
1
chiếc
14
HM: NGHĨA TRANG LIỆT SỸ SƠN ĐÀ
15
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.35
100m2
16
Tháo dỡ gạch ốp tường
149.818
m2
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
7.491
m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
7.491
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
7.491
m3
20
Ốp đá granite vào tường, cột, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
149.818
m2
21
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.795
100m2
22
Tháo dỡ gạch ốp tường
60.701
m2
23
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.304
m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.304
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.304
m3
26
Ốp đá xanh tự nhiên vào tường, cột, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
6.07
m2
27
Ốp đá xanh tự nhiên vào tường, cột, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75 (tận dụng đá cũ)
54.631
m2
28
Tháo dỡ gạch ốp tường
116.915
m2
29
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.846
m3
30
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
5.846
m3
31
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
5.846
m3
32
Ốp đá granite vào tường, cột, tiết diện đá <= 0,16 m2, vữa XM mác 75
116.915
m2
33
Sửa chữa mộ cũ: đánh bóng, đánh màu đá, chít mạch đá
467.66
m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.155
100m2
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.152
m2
36
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
30.304
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
33.541
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
75.858
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
109.399
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30.304
m2
41
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
15.152
m2
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
15.525
m2
43
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.776
m3
44
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.776
m3
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.776
m3
46
Lát đá granite bậc tam cấp, vữa XM mác 75
15.525
m2
47
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.416
100m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
933.795
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
933.795
m2
50
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.658
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây