Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:29 13/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa và cải tạo nhà văn hóa các bản trên địa bàn xã Pá Ma Pha Khinh, huyện Quỳnh Nhai
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách trung ương thực hiện Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới; ngân sách huyện và nguồn xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Nhai, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Pá Ma Pha Khinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 13/12/2023
đến
09:00 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (24/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 207 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 12A, ngõ 24, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quỳnh Nhai Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 1, xã Mường Giàng huyện Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La
3 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Quỳnh Nhai Tư vấn lập E-HSMT Xóm 1, xã Mường Giàng huyện Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 78, đường Nguyễn Lương Bằng, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Quỳnh Nhai Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 1, xã Mường Giàng huyện Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 78, đường Nguyễn Lương Bằng, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép
2
2
Máy đầm cầm tay (đầm cóc)
2
3
Máy đầm dùi
2
4
Máy đầm bàn
2
5
Máy hàn
2
6
Máy khoan bê tông
2
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy trộn vữa
2
9
Máy cắt
2
10
Máy mài
2
11
Ô tô tự đổ
2
12
Máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lợp mái che tường bằng tôn múi
0.1
100m2
2
Xà gồ thép nhà vệ sinh
0.027
tấn
3
Lắp dựng xà gồ thép nhà vệ sinh
0.027
tấn
4
Lắp đặt bể chứa nước, dung tích bể 1,5m3
1
bể
5
Van phao chống tràn + phụ kiện téc nước
1
cái
6
Bê tông móng nhà để xe, đá 1x2, mác 150
0.24
m3
7
Lắp dựng kết cấu thép nhà xe (tận dụng vật liệu)
0.25
tấn
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi (tận dụng vật liệu)
0.238
100m2
9
Dải bạt dứa lót nền đường vào
0.1475
100m2
10
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
2.065
m3
11
PHỤ TRỢ (nguồn cải tạo)
12
Đắp đất nền mái che sân, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0233
100m3
13
Bê tông lót móng mái che sân, đá 2x4, mác 100
0.364
m3
14
Bê tông móng mái che sân, đá 1x2, mác 200
1.152
m3
15
Cốt thép móng mái che sân
0.0829
tấn
16
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ mái che sân
1.6095
tấn
17
Bu lông M16 mái che sân
16
cái
18
Lắp dựng vì kèo thép mái che sân
1.7406
tấn
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi mái che sân
2.2833
100m2
20
Máng thoát nước + phụ kiện
21
m
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại
102.6121
m2
22
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA BẢN TẬU KHỨM
23
NHÀ VĂN HOÁ 100M2 (nguồn duy tu, sửa chữa)
24
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
10
bộ
25
Sơn sắt thép
116.5412
m2
26
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả
235.8256
m2
27
Sơn tường nhà không bả
148.0944
m2
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15
m2
29
Trát tường trong, vữa XM M100
15
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường
15
m2
31
Vệ sinh sê nô, sửa đục ống thoát nước
1
khoán
32
PHỤ TRỢ (nguồn duy tu, sửa chữa)
33
Phá dỡ trụ cổng
0.75
m3
34
Xây trụ cổng gạch, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 75
1.25
m3
35
Trát tường ngoài trụ cổng, vữa XM M75
10
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường
10
m2
37
Sơn tường ngoài trụ cổng đã bả
10
m2
38
Thép góc 70x70x6 lõi trụ cổng
0.058
tấn
39
Sơn, sửa lại cánh cổng
1
khoán
40
Làm lại biển tên nhà văn hoá
1
khoán
41
Bê tông sân (tại các vị trí sân đất), đá 1x2, mác 200
16.026
m3
42
PHỤ TRỢ (nguồn cải tạo)
43
Đắp đất móng mái che sân, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0175
100m3
44
Bê tông lót móng mái che, đá 2x4, mác 100
0.273
m3
45
Bê tông móng mái che, đá 1x2, mác 200\
0.864
m3
46
Cốt thép móng mái che
0.0622
tấn
47
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ mái che sân
0.9956
tấn
48
Bu lông M16 mái che
24
cái
49
Lắp dựng vì kèo thép mái che sân
0.9956
tấn
50
Tôn múi mái che sân
1.613
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pá Ma Pha Khinh như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.481.445.737 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.421.637.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây