Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:17 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo mặt đường tại nút giao đường Cách Mạng Tháng 8 và đường Kim Trà
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giao thông thị xã năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Hương Trà, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
274/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
28/11/2024 20:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý Đô thị thị xã Hương Trà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:15 29/11/2024
đến
06:00 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (09/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn lập E-HSMT số 287 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, thành phố Huế
2 Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn đánh giá E-HSDT số 287 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, thành phố Huế
4 Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 21:58 05/12/2024 06:00 08/12/2024 06:00 10/12/2024 06:00 08/12/2024 06:00 10/12/2024 Gia hạn để trả lời làm rõ E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤0.8m3 Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu , với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
2
Máy lu tĩnh <=9T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
3
Ô tô tự đổ ≤10T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu , với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
4
Máy trộn bê tông ≥250l Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu , với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
5
Máy đầm dùi ≥1.5KW Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê).
1
6
Máy đầm bàn ≥1KW Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
7
Trạm trộn >=60T/h Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1
8
Máy rải >=120CV Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Hợp đồng phải đóng dấu của bê cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nút giao đường CMT 8 và đường Kim Trà:
Theo quy định tại Chương V
2
Hào thu nước
Theo quy định tại Chương V
3
Đục mở tường làm cửa cho hao thu nước
0.128
1 m2
Theo quy định tại Chương V
4
Đào kênh mương
4.295
1 m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông lót móng, vữa bê tông đá dăm 2x4 M150 độ sụt 2-4cm
0.441
1 m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông móng mương, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
0.881
1 m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông mương cáp, rãnh nước. Vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
0.982
1 m3
Theo quy định tại Chương V
8
SXLD và tháo dỡ ván khuôn móng dài
4.424
1 m2
Theo quy định tại Chương V
9
SXLD và tháo dỡ ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn tường
9.204
1 m2
Theo quy định tại Chương V
10
SXLD cốt thép móng đường kính cốt thép d<=18mm
0.106
Tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.037
1 tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng ckiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.037
Tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp tấm gang chịu tải 40T
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
14
Họng thu nước:
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng họng thu nước
1.858
1 m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp bột đá công trình, độ chặt yêu cầu K=0.95
1.858
1 m3
Theo quy định tại Chương V
17
SXLĐ ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đường kính ống 315mm L=6m
6.52
1 m
Theo quy định tại Chương V
18
Lát lại vỉa hè:
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ nền gạch terrazzo
4.745
1 m2
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ nền bê tông
0.475
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.745
1 m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông nền, vữa bê tông đá dăm 2x4 M150 độ sụt 2-4cm
0.475
1 m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lát gạch terrazzo vỉa hè Gạch xi măng 30x30,VM75
4.745
1 m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất lắp dựng bó vỉa:
Theo quy định tại Chương V
25
SXLD và tháo dỡ ván khuôn kim loại bó vỉa 22x30x40
11.088
1 m2
Theo quy định tại Chương V
26
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn bó vỉa, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
0.65
1 m3
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ bó vỉa
28
Cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng bó vỉa
0.659
1 m3
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót bó vỉa, vữa bê tông đá dăm 2x4 M150 độ sụt 2-4cm
0.329
1 m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
31
Sửa chữa nút giao:
Theo quy định tại Chương V
32
Cắt mặt đường bê tông Asphalt
36.11
1 m
Theo quy định tại Chương V
33
Đào bỏ mặt đường nhựa
126.35
1m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đào nền đường
35.378
1 m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
126.35
1 m2
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công lớp bột đá đệm móng đường kính đá Dmax <=4
6.318
1 m3
Theo quy định tại Chương V
37
Rải giấy dầu lớp cách ly
126.35
1 m2
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông mặt đường, vữa bê tông đá dăm 2x4 M300 độ sụt 2-4cm
25.27
1 m3
Theo quy định tại Chương V
39
SXLD cốt thép móng đường kính cốt thép d<=10mm
0.931
Tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt CA 65, 67 Chiều dày đã lèn ép=3cm
375.33
1 m2
Theo quy định tại Chương V
41
Rải thảm bù vênh mặt đường Carboncor Asphalt CA19 Chiều dày đã lèn ép=4cm
106.8
1 m2
Theo quy định tại Chương V
42
Đào xúc phế thải
44.223
1 m3
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang Chiều dày lớp sơn 4mm (Vạch G2.9 Gờ giảm tốc)
24
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển phế thải
44.223
1m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây