Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06 (xây lắp)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:42 05/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường số 4 ấp Phú Điền 5
Tên gói thầu
Gói thầu số 06 (xây lắp)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đường số 4 ấp Phú Điền 5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã 100%
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 11/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
05/08/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Phú Hòa

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 05/08/2026
đến
15:00 11/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 11/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
181.122.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi mốt triệu một trăm hai mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/08/2026 (08/01/2027)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Miền Đông Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C5, tổ 11, khu phố 1, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai.
2 Công ty TNHH Một thành viên Xây dựng - Dịch vụ Hữu Nguyễn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 95, Khu dân cư 16, Ấp Gia Canh 7, Xã Định Quán, TP Đồng Nai.
3 Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi Tư vấn lập E-HSMT Số nhà E213A, tổ 04, khu phố 32 - - Phường Long Bình - Thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn thẩm định E-HSMT C22 đường N14, Kp1 - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
5 Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà E213A, tổ 04, khu phố 32 - - Phường Long Bình - Thành phố Đồng Nai
6 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu C22 đường N14, Kp1 - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
LDT_5_42
Số quyết định
145/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 20/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:54 25/08/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc (có hóa đơn và giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực)
2
2
Cần cẩu hoặc ô tô tải có gắn cần cẩu- sức nâng ≥6T (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu và giấy chứng nhận đăng ký)
1
3
Máy đào ≥0,8m3 (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy kiểm định còn hiệu lực)
2
4
Xe lu ≥ 10 tấn (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy kiểm định còn hiệu lực)
2
5
Máy rải bê tông nhựa công suất ≥ 130CV (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Ô tô tưới nhựa Công suất ≥ 140KW hoặc Tải trọng ≥ 05 tấn (Giấy chứng nhận đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy ủi công suất ≥ 110 CV (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
8
Xe tải ben ≥ 7 tấn (có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
4
9
Ô tô tưới nước ≥ 5m3 (có giấy chứng nhận đăng ký và giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
10
Máy trộn Bê tông có hóa đơn kèm theo
4
11
Đầm cóc có hóa đơn kèm theo
4
12
Đầm dùi có hóa đơn kèm theo
4
13
Máy phát điện có hóa đơn kèm theo
1
14
Máy bơm nước có hóa đơn kèm theo
2
15
Máy nén khí có hóa đơn kèm theo
1
16
Máy cắt uốn sắt có hóa đơn kèm theo
3
17
Máy hàn có hóa đơn kèm theo
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
29.689
100m3
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
7.701
m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.315
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
301.804
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
301.9
m3
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
6.053
100m2
7
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
439.317
m3
8
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
22.778
tấn
9
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
29.052
100m2
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
55.71
m3
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
20.52
tấn
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
26.549
100m2
13
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
276.177
m3
14
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
12.428
100m2
15
Lắp dựng cốt thép bệ máy, ĐK ≤10mm
18.259
tấn
16
Lắp dựng cốt thép bệ máy, ĐK ≤18mm
42.9
tấn
17
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình vuông, hình chữ nhật - Nắp bình bể
24.87
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
688.5
1m2
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
3011.84
1 cấu kiện
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
13.316
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.93
m3
22
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
75.869
10m³/1km
23
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
1820.858
10m³/1km
24
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
127.63
10m³/1km
25
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
5105.2
10m³/1km
26
PHẦN NỀN MẶT ĐƯỜNG
27
Di dời trụ điện và cột đèn
21
cột
28
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.488
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.488
100m3
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.24
100m3
31
Rải giấy dầu lớp cách ly
2
100m2
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
36
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.144
100m2
34
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 15cm (theo Bảng 4 TCVN 9540:2012 Vật liệu thô loại 1; vật liệu chèn loại A)
0.295
100m2
35
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới dày 15cm (theo Bảng 4 TCVN 9540:2012 Vật liệu thô loại 1; vật liệu chèn loại A)
0.295
100m2
36
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác dán vải sợi cacbon, vải sợi thủy tinh trên cạn
1343.583
m2
37
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
4.168
100m2
38
Rải vải địa kỹ thuật sợi thủy tinh chống nứt gia cố mặt đường
13.436
100m2
39
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
78.669
100m2
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
82.837
100m2
41
Vận chuyển nhựa đường các loại bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
94.034
10 tấn/1km
42
Vận chuyển nhựa đường các loại bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi 48km
4513.642
10 tấn/1km
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
68.156
m2
44
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
81
m2
45
Cung cấp biển báo phản quang tam giác cạnh 87.5cm
22
cái
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 87.5 cm, PCB40
22
cái
47
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 dài 3,26m
14
trụ
48
Cung cấp trụ đỡ biển báo D90 dài 4,16m
4
trụ
49
Bu long gắn biển
88
con
50
Bu long D16 đặt sẵn trong bê tông
72
con

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06 (xây lắp)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06 (xây lắp)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây