Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06 (xây lắp)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:24 20/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, cải tạo kết cấu hạ tầng các đường thuộc ấp Phú Lợi 5
Tên gói thầu
Gói thầu số 06 (xây lắp)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, cải tạo kết cấu hạ tầng các đường thuộc ấp Phú Lợi 5
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
20/08/2026 17:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Phú Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:23 20/08/2026
đến
15:00 01/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/09/2026 (29/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Vạn Kiến Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 55A/20, KP. Hóa An, Phường Biên Hòa, TP Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trường Sơn DN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C2/36, khu phố 10, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai
3 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn lập E-HSMT Số C22 Đường N14 Khu phố Bình Thành, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng DC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số C22 Đường N14 Khu phố Bình Thành, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ – trọng tải ≥ 12 tấn (có giấy chứng đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định xe cơ giới còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
2
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít (kèm theo hóa đơn)
2
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi – công suất ≥1,5 kw (kèm theo hóa đơn)
2
4
-Cần cẩu bánh xích – sức nâng hoặc ô tô tải có gắn cần cẩu ≥ 5 tấn (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
1
5
Xe lu bánh thép ≥ trọng lượng tĩnh 10 tấn (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
2
6
Xe lu bánh hơi ≥ trọng lượng tĩnh 16 tấn (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
1
7
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
1
8
Máy phun nhựa hoặc xe xitec tưới nhựa. (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
1
9
Máy ủi ≥ 110CV (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
1
10
Máy đào dung tích gầu ≥ 1,2m3 (Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan từ bản công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
I/ NỀN ĐƯỜNG
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
3.374
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp IV
3.374
100m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.219
100m3
6
Cung cấp đất cấp III chọn lọc
24.709
m3
7
II/ MẶT ĐƯỜNG
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
0.47
100m3
9
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
16.918
100m2
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
5.232
100m2
11
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5)
31.068
m3
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
22.15
100m2
13
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ô tô tự đổ 12 tấn
2.945
100tấn
14
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 78,8 km tiếp theo, ô tô tự đổ 12 tấn
2.945
100tấn
15
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
24.972
m3
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông gờ gác đan mương thoát nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
38.154
m3
18
Ván khuôn thép, ván khuôn gờ gác đan mương thoát nước
6.724
100m2
19
Gia công, lắp dựng cốt thép gờ gác đan mương thoát nước, đường kính ≤ 10mm
5.475
tấn
20
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông mương thoát nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
112.65
m3
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép mương thoát nước đúc sẵn đường kính ≤ 10mm
8.939
tấn
22
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép mương thoát nước
13.781
100m2
23
Lắp dựng mương thoát nước
558
cái
24
Dán bao tải tẩm nhựa khe lún mương thoát nước
111.84
m2
25
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan mương đá 1x2, vữa bê tông mác 250
48.48
m3
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
2.655
100m2
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D<=10mm
4.874
tấn
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D>10mm
8.339
tấn
29
Gia công cột bằng thép hình mương thoát nước, tấm đan mương thoát nước
11.62
tấn
30
Lắp đặt tấm đan mương bằng cần cẩu
558
cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06 (xây lắp)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06 (xây lắp)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây