Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07

Tìm thấy: 16:59 21/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp một số đoạn kênh N16-11 Thạch Nham từ K0+960 đến K2+094,25
Tên gói thầu
Gói thầu số 07
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tư Nghĩa, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
926/QĐ-KTTL
Ngày phê duyệt
20/09/2024 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC CÔNG TRÌNH THỦY LỢI QUẢNG NGÃI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 21/09/2024
đến
08:00 29/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/09/2024 (27/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Minh Triết Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Hẻm 35 Lê Quý Đôn, Phường Nghĩa Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Quảng Ngãi Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 351-353 Trường Chinh, Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Thiên Ân Tư vấn lập E-HSMT 02A Nguyễn Viết Lãm, Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Thiên Ân Tư vấn đánh giá E-HSDT 02A Nguyễn Viết Lãm, Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
3
3
Máy trộn bê tông loại >=250 lít, có hóa đơn kèm theo
2
4
Máy đầm dùi, có hóa đơn kèm theo
2
5
Máy đầm bàn, có hóa đơn kèm theo
1
6
Máy cắt uốn thép, có hóa đơn kèm theo
1
7
Máy hàn 23 KW, có hóa đơn kèm theo
2
8
Máy đầm đất cầm tay >=70kg, có hóa đơn kèm theo
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH ĐOẠN 1 (BXH)=(70X100)CM; L=204M
2
Đào bóc lớp đất hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.6983
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, (VC đổ đi)
0.6983
100m3
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.4766
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, đường loại 4
43.9958
10m3/1km
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km, (3km đường loại 4, 6km đường loại 2)
43.9958
10m3/1km
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cự ly vận chuyển 12km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (10km đường loại 2, 2 km đường loại 4)
43.9958
10m3/1km
8
Đất mua tại mỏ đất
439.958
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.6509
100m3
10
Phá bê tông qua nhà dân
11.68
m3
11
ĐOẠN KÊNH TIẾP GIÁP KÊNH CŨ TẠI K1+123.75
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường + khớp nối, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.5
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy + vát góc + chân khay, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.85
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng , đá 1x2, mác 250, PCB40
0.03
m3
15
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, tai trụ
0.2623
100m2
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy
0.0144
100m2
17
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn giằng
0.0082
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0811
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0084
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.004
tấn
21
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
0.82
m2
22
Lót bạt nhựa
0.0744
100m2
23
ĐOẠN KÊNH (70X100)CM
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường + khớp nối, đá 1x2, mác 250, PCB40
49.42
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy + vát góc + chân khay, đá 1x2, mác 250, PCB40
25.43
m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng , đá 1x2, mác 250, PCB40
0.83
m3
27
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.82
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gờ kê tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.28
m3
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan bằng cần cẩu
38
1 cấu kiện
30
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, tai trụ. bịt đầu
8.6471
100m2
31
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy + gờ kê đan
0.7032
100m2
32
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn giằng
0.2218
100m2
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan,
0.2098
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
2.6068
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2303
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1229
tấn
37
Thép tấm đan
0.8197
tấn
38
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
25.52
m2
39
Lót bạt nhựa
1.8612
100m2
40
Lắp đặt ống nhựa D75 tưới, dày 3ly
0.12
100m
41
Bê tông M250 đá 1x2 đổ nối tiếp 2 đầu tấm đan tại các vị trí qua nhà dân
7.52
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn Ván khuôn đổ nối tiếp 2 đầu tấm đan tại các vị trí qua nhà dân
0.0381
100m2
43
KÊNH ĐOẠN 2 (BXH)=60X80)CM
44
Đào bóc lớp đất hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.7143
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, (VC đổ đi)
0.7143
100m3
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.8452
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, đường loại 4
24.7914
10m3/1km
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km, (3km đường loại 4, 6km đường loại 2)
24.7914
10m3/1km
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, Cự ly vận chuyển 12km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (10km đường loại 2, 2 km đường loại 4)
24.7914
10m3/1km
50
Đất mua tại mỏ đất
247.9138
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC CÔNG TRÌNH THỦY LỢI QUẢNG NGÃI như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 63,04%, Tư vấn 32,61%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.272.567.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.276.537.364 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây