Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:18 23/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Hương Lộc, Hạng mục: Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động và hệ thống chống sét
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đông, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 109/QĐ-MNHL
Ngày phê duyệt
21/10/2024 09:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HƯƠNG LỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 23/10/2024
đến
14:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Kỹ thuật Thế Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 370/3 Phạm Văn Bạch, phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Compass Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27A Nguyễn Văn Chư, phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty Cổ phần Định giá và Tư vấn Đà Nẵng Tư vấn thẩm định giá 156 Hồ Trung Lượng, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
7 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đồng hồ áp lực, còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay ≤ 0,62 KW, còn sử dụng tốt - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy hàn điện 23kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy trộn bê tông 250l - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
6
Máy cắt bê tông 7.5KW - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
7
Ô tô tự đổ ≤5T - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Báo cháy tự động:
2
Lắp trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy 8 kênh
1
1trugtâm
3
Lắp đặt đế+đầu báo khói
2.6
10Đầu
4
Lắp đặt đế+đầu báo nhiệt
0.5
10Đầu
5
Lắp đặt đèn chỉ thị phòng
5.6
5đèn
6
Lắp đặt chuông báo cháy
1.8
5Chuông
7
Lắp đặt đèn báo cháy
1.8
5đèn
8
Lắp đặt nút ấn báo cháy
1.8
5Nút
9
Lđặt hộp chứa chuông, nút, đèn báo cháy
9
Hộp
10
Lắp đặt dây tín báo cháy 2x1mm2
1585
1m
11
LĐ ống nhựa SP d20mm đặt nổi bảo hộ dây dẫn
1255
1 m
12
Lđặt hộp nối dây <=40cm2
58
Hộp
13
Điện trở cuối tuyến(10K Ohm)
5
Cái
14
Cắt nền đường bê tông
21
m
15
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép; bằng máy khoan bê tông 1.5KW
1.68
m3
16
Đào đường ống,cáp, Rộng <=1m, sâu <=1m , Đất cấp III
3.36
1 m3
17
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.85
3.36
1 m3
18
Bê tông nền, Vữa bê tông đá 1x2 M150
1.68
1 m3
19
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè; Gạch Terrazzo 30x30,VXM75
8.4
1 m2
20
Chống sét:
21
LĐ kim thu sét tiên đạo, R=55m
1
Cái
22
Lắp đặt cột đở+dây neo(cột thép DN50mm, L=5m)
1
Cột
23
Kéo rải dây đồng trần M50mm2
85
m
24
LĐ ống nhựa SP D25mm
55
1 m
25
Đóng cọc mạ đồng D16mm, L=2.4m
6
Cọc
26
Hộp kiểm tra điện trở
1
Cái
27
Mối hàn hóa nhiệt
6
Mối
28
Đo kiểm tra điện trở suất của đất, HT chống sét
1
1HThống
29
Cắt nền đường bê tông
19
m
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép; bằng máy khoan bê tông 1.5KW
1.9
m3
31
Đào đường ống,cáp, Rộng <=1m, sâu <=1m , Đất cấp III
5.7
1 m3
32
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.85
5.7
1 m3
33
Bê tông nền, Vữa bê tông đá 1x2 M150
1.9
1 m3
34
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè; Gạch Terrazzo 30x30,VXM75
9.5
1 m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 261 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,87%, Xây lắp 49,46%, Tư vấn 5,16%, Phi tư vấn 9,51%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 610.559.286.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.043.406.400 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây