Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 14:36 05/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm một cửa kết hợp nhà làm việc xã Quảng An
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách tỉnh hổ trợ có mục tiêu 2.400 triệu đồng. - Ngân sách xã Quảng An và các nguồn huy động hợp pháp khác: 3.000 triệu đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng ĐIền, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
194
Ngày phê duyệt
30/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 05/09/2024
đến
10:00 12/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2024 (11/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn xây dựng Thương mại HDA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 1000 Nguyễn Tất Thành, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thuỷ, Tỉnh Thừa Thiên Huế, Việt Nam
2 Công ty TNHH MTV XD&TM ATZ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 6 khu vực 3, phường An Hòa, thành phố Huế
3 Không có Tư vấn thẩm định giá Không có
4 Chưa xác định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa xác định
5 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
7 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế
8 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
9 Chưa xác định Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Chưa xác định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 5-10 Tấn; Có giấy kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào <=0.8m3; Có giấy kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông dầm, giằng móngVữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
14.624
1 m3
2
Bê tông nền, Vữa bê tông đá 2x4M200
2.101
1 m3
3
Ván khuôn kim loại giằng móng
127.91
1 m2
4
Gia công cốt thép móngĐ­ờng kính cốt thép d<=10mm
2.825
Tấn
5
Gia công cốt thép móngĐ­ờng kính cốt thép d<=18mm
1.017
Tấn
6
Gia công cốt thép móngĐ­ờng kính cốt thép d>18mm
4.112
Tấn
7
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kgĐộ chặt yêu cầu K=0.9(tận dụng đất đào móng)
136.583
1 m3
8
Đắp bột đá công trình = máy đầm đất 70kgĐộ chặt yêu cầu K=0.90(nông nền)
56.114
1 m3
9
Bê tông nền, Vữa bê tông đá 2x4M100
16.486
1 m3
10
Trát t­ờng ngoài, bề dày 1.5 cmVữa XM M75
84.015
1 m2
11
Ôp tường đá chẻ KT10x20cm
69.415
1 m2
12
Trát gờ chỉ, Vữa XM M75
106.8
1 m
13
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè
23.788
1 m2
14
Lát đá Granít tự nhiên tam cấp màu đen
51.82
1 m2
15
Cắt đá granít tạo rãnh chống trượt
308.4
md
16
Gia công lan can inox 304 (lan can ram dốc)+ Lan can ram dốc
0.262
Tấn
17
LD lan can INOX, Vữa XM cát vàng M75
27.879
m2
18
Bulong neo M12x300mm
148
Con
19
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1m2Cao <= 28m,vữa bê tông đá 1x2 M300
11.011
1 m3
20
Ván khuôn thép, khung x­ơng thép...Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, cao<=28m
183.376
1 m2
21
Trát trụ, cột có lớp dính bámDày 1.5 cm, Vữa XM M75
88.432
1 m2
22
Gia công cốt thép cột, trụĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.163
Tấn
23
Gia công cốt thép cột, trụĐ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.073
Tấn
24
Gia công cốt thép cột, trụĐ/kính cốt thép d>18 mm,cao<=6m
1.245
Tấn
25
Gia công cốt thép cột, trụĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=28m
0.157
Tấn
26
Gia công cốt thép cột, trụĐ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=28m
0.937
Tấn
27
Bê tông xà, dầm, giằng tầng 1Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
13.352
1 m3
28
Bê tông xà, dầm, giằng tầng 2Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
16.991
1 m3
29
Ván khuôn thép, khung x­ơng thép ...Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <=28m
314.55
1 m2
30
Trát xà dầm, có bả lớp bám dínhVữa XM M75
288.83
1 m2
31
Gia công cốt thép xà, dầm, giằngĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.305
Tấn
32
Gia công cốt thép xà, dầm, giằngĐ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.628
Tấn
33
Gia công cốt thép xà, dầm, giằngĐ/kính cốt thép d>18 mm,cao<=6m
1.54
Tấn
34
Gia công cốt thép xà, dầm, giằngĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=28m
0.34
Tấn
35
Gia công cốt thép xà, dầm, giằngĐ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=28m
2.009
Tấn
36
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng
0.242
Tấn
37
Bê tông sàn mái tầng 1Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
15.541
1 m3
38
Bê tông sàn mái tầng 2Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
22.835
1 m3
39
Ván khuôn thép, khung x­ơng thép ...Ván khuôn sàn mái, Cao <= 28m
411.48
1 m2
40
Trát trần, có bả lớp bám dínhVữa XM M75
393.99
1 m2
41
Gia công cốt thép sàn máiĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<= 28m
4.764
Tấn
42
Gia công cốt thép sàn máiĐ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<= 28m
0.169
Tấn
43
Bê tông cầu thang tầng 1-2Vữa BTTP đổ=máy bơm đá 1x2 M300
3.794
1 m3
44
Ván khuôn cầu thang th­ờng
29.288
1 m2
45
Trát cầu thang, Dày 1.5 cm, Vữa XM M75
28.528
1 m2
46
Gia công cốt thép cầu thangĐ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.079
Tấn
47
Gia công cốt thép cầu thangĐ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<=6m
0.554
Tấn
48
Xây bậc cấp bằng gạch không nung (6.5x9x20)cmvữa XM M75
0.969
1 m3
49
Lát đá Granít tự nhiên bậc cầu thang màu đen
32.618
1 m2
50
Gia công lan can inox 304(lan can cầu thang)
0.142
Tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH BÌNH như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.869.077.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.945.388.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Chi phí xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây