Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:21 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Giải phóng mặt bằng, san lấp mặt bằng, xây dựng và cải tạo các hạng mục công trình trường Mầm non Hữu Bằng - giai đoạn 2 để đạt chuẩn Quốc gia mức độ 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Giải phóng mặtbằng, san lấp mặt bằng, xây dựng và cải tạo các hạng mục công trình trường Mầm non Hữu Bằng - giai đoạn 2 để đạt chuẩn Quốc gia mức độ 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
92/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt
10/07/2026 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Kiến Thụy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 10/07/2026
đến
15:00 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế kiến trúc Hoàng Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 Phạm Hữu Điều, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Xưởng kiến trúc tạo hình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 176-178 Phố chợ Lũng , Phường Hải An - TP Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Phường An Hải, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Phường An Hải, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 9T
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy hàn sắt thép
1
6
Ô tô tải ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. San lấp mặt bằng
Theo quy định tại Chương V
2
Phát quang dọn dẹp mặt bằng
26.066
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đào vét bùn, hữu cơ
13.033
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Tấm chống lầy thi công vét bùn
6
tấm
Theo quy định tại Chương V
5
Trung chuyển đất hữu cơ về bãi tập kết để đắp tận dụng đất trồng cây, đất cấp I
8.8857
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào xúc đất bùn, hữu cơ từ bãi tập kết lên phương tiện vận chuyển, đất cấp I
8.8857
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Trung chuyển đất hữu cơ từ bãi tập kết về vị trí đắp tận dụng, đất cấp I
8.8857
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất hữu cơ, vét bùn thừa đổ đi, đất cấp I
4.1473
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 4,0m vào đất cấp I, cọc D8-10cm, mật độ 5 cọc/m
14.4
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Ghép phên tre chắn đất 2 lớp
259.2
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp I, đào bờ bao
2.4624
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất bờ bao, dung trọng <=1,45 T/m3
246.24
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
44.0831
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
2. Rãnh thoát nước làm mới
Theo quy định tại Chương V
15
Đào rãnh thoát nước, đất cấp I
218.1973
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
22.7082
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
23.8709
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
41.943
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
391.9428
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Láng mương rãnh, dày 2cm, vữa XM mác 75
181.02
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
16.0277
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.8956
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan,
1.3722
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
288
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp cát tận dụng, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.8444
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ghi chắn rác đầu ga
22
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt đế cống D400
12
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính D400mm
6
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
29
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
3
mối nối
Theo quy định tại Chương V
30
Chít vữa mối nối
3
mối nối
Theo quy định tại Chương V
31
Trung chuyển cát đắp san lấp bằng ô tô
1.3376
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
3. Cổng phụ phục vụ PCCC & tường rào trục AB - L=66.6m
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng cột, trụ, đất cấp II
10.6496
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m vào đất cấp II
4.3008
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Lấp cát đầu cọc
0.512
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
0.768
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.808
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.1025
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0528
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.125
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.0245
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.1501
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Xây tường thẳng gạch bê tông (10,5x6x22) cm, chiều dày 10,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
4.5778
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM mác 75, PCB30
26.01
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
17.34
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp đất hữu cơ tận dụng trồng cây
35.04
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.0104
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Rải nilong chống mất nước xi măng
12.55
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
1.255
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
125.5
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây