Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 04/08/2022 10:30 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | QĐ số 66/QĐ-THPT |
| Ngày phê duyệt | 18/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 23/08/2022 04:44 |
| Đính kèm quyết định | QĐ hủy thầu.pdf |
- 20220766303-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức (Xem thay đổi)
- 20220766303-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Phá dỡ nền gạch | 1.863,472 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 2 | Lát nền, sàn, kích thước gạch Ceramic 500x500, vữa XM mác 75 | 1.863,472 | 1m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 3 | Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống | 14,4822 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 4 | Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại lên xe vận chuyển đi | 22,3617 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 5 | Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m | 22,3617 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 6 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m | 22,3617 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 7 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 166,9092 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 8 | Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần | 72,2609 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 9 | Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ | 667,6369 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 10 | Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ | 289,0435 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 11 | Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75 | 66,8196 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 12 | Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75 | 100,0896 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 13 | Trát trần, vữa XM PCB30 mác 75 | 72,2609 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 14 | Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 334,0981 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 15 | Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 861,7524 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 16 | Phá dỡ nền gạch | 30 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 17 | Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, vữa XM PCB30 mác 75 | 30 | 1m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 18 | Vệ sinh nền bậc tam cấp: | 12,999 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 19 | Láng granitô bậc tam cấp | 12,999 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 20 | Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường | 0,523 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 21 | Xây gạch, xây tường thẳng, chiều dày | 0,523 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 22 | ốp gạch 6x20cm ốp tường | 19,7232 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 23 | Tháo dỡ mái, chiều cao | 26,4966 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 24 | Tháo dỡ và tháy mới máng xối 2 bên nhà | 15 | m | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 25 | Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ | 0,265 | 100m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 26 | Rọ chắn rác D110 | 8 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 27 | Lắp đặt ống nhựa PVC D110mm | 0,5 | 100m | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 28 | Lắp đặt cút nhựa PVC D110 | 18 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 29 | Đai giữ ông D110 | 24 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 30 | Hộp giảm tốc | 8 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 31 | Máng sối nước dày 0.41mm | 15 | m | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 32 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 40,32 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 33 | Phá dỡ nền láng vữa xi măng | 77,4 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 34 | Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM PCB30 mác 75 | 77,4 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 35 | Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB30 mác 75 | 40,32 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 36 | Ngâm nước xi măng 5kg/m2 | 77,4 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 37 | Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng … | 77,4 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 38 | Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại | 19,728 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 39 | Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 19,728 | m2 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 40 | Tháo dỡ hệ thông điện | 10 | công | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 41 | Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng | 2,24 | m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 42 | Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90 | 0,0075 | 100m3 | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 43 | Đèn led 2x20 dài 1.2m | 23 | bộ | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 44 | Đèn pha led gắn tường 100W | 2 | bộ | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 45 | Aptomat MCB 1P-6A | 2 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 46 | Aptomat MCB 1P-16A | 1 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 47 | Aptomat MCB 1P-20A | 3 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 48 | Aptomat MCB 1P-100A | 1 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 49 | Aptomat MCB 3P-40A | 1 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) | ||
| 50 | Đế âm aptomat | 5 | cái | Bản vẽ TK + Chương V (E-HSMT) |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Gia Phù như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.105.181.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.100.796.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sáng tạo chỉ là việc kết nối các vấn đề. Khi bạn hỏi những người giàu tính sáng tạo về cách họ làm điều gì đó, họ cảm thấy hơi gượng gập bởi họ thực sự không làm gì, họ chỉ thấy một số việc. Mọi thứ sẽ trở nên rõ ràng hơn theo thời gian. Đó là bởi vì họ có thể kết nối những kinh nghiệm mình có và tổng hợp thành những thứ mới. Và lý do khiến họ có thể làm điều đó là họ có nhiều kinh nghiệm hơn hoặc họ đã suy nghĩ nhiều về kinh nghiệm của mình hơn người khác. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Gia Phù đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trường Trung học phổ thông Gia Phù đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.