Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:50 02/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì Nhà làm việc 2 tầng, Nhà hồi sức 3 tầng (Khu nhà B) của Trung tâm Y tế thành phố Chí Linh
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp cấp cho ngành Y tế năm 2023 và Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
649/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
02/10/2023 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung Tâm Y Tế Thành Phố Chí Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 02/10/2023
đến
14:00 07/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2023 (05/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Hoàng Long HaBiCo Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 1 phường Thạch Khôi, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty CP tư vấn và xây dựng Thống Nhất KT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 19 phố Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Sở xây dựng tỉnh Hải Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty TNHH xây dựng Kim Cương 289 Tư vấn lập E-HSMT Số 113 Phố Đoàn Thượng, Thị Trấn Gia Lộc, Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
5 Công ty cổ phần xây dựng Long Xuyên HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty TNHH xây dựng Kim Cương 289 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 113 Phố Đoàn Thượng, Thị Trấn Gia Lộc, Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
7 Công ty cổ phần xây dựng Long Xuyên HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ 5T-10T Tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy khoan cầm tay >=0,6KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy trộn vữa >=80L Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
4
Máy Cắt gạch >=1,5KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy uốn cắt sắt >= 1,5W Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
6
Máy hàn >= 23 KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy trộn bê tông >=250L Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy tời vật liệu sức kéo 5T Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ HỒI SỨC 3 TẦNG
2
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (40%)
520.4296
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (40%)
2272.3234
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (60%)
3408.4851
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (60%)
780.6444
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên cửa gỗ
484.4677
m2
7
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
827.4064
m2
8
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
1444.917
m2
9
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
520.4296
m2
10
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
6981.8825
m2
11
Trần thạch cao phẳng (khung nổi), khung xương Vĩnh Tường, tấm thạch cao phủ PVC dầy 9mm (thi công hoàn thiện) (hoặc tương đương)
622.3308
m2
12
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
247.3827
m2
13
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông - seno mái
77.077
m2
14
Cạo rỉ các kết cấu thép
257.9718
m2
15
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
3.0876
tấn
16
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
869.78
m2
17
tháo dỡ hệ thống thoát nước mái cũ (NC 3,5/7- nhóm 2)
3
công
18
Tháo dỡ hệ thống chống sét cũ (NC 3,5/7- nhóm 2)
7
công
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
77.077
m2
20
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
77.077
m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
257.9718
m2
22
Lắp dựng xà gồ thép
3.0876
tấn
23
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, dày 0,42ly
8.6978
100m2
24
Tôn úp nóc bản rộng 400 dày 0,45ly
123
m
25
Lắp đặt ống nhựa uPVC, nối bằng p/p măng sông - Đường kính 110mm
1.386
100m
26
Phễu thu nước D110
11
cái
27
Cầu chắn rác
11
cái
28
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
22
cái
29
Đai giữ ống D110 + vít
66
bộ
30
Nhân công tháo dỡ đường dây, thiết bị điện (nhân công bậc 3,5/7 nhóm 2)
37
Công
31
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
6
cái
32
Lắp đặt công tắc đảo chiều
8
cái
33
Lắp đặt đèn led ốp trần 14W
83
bộ
34
Lắp đặt công tắc đơn 10A-250V lắp nổi tường
29
cái
35
Lắp đặt công tắc đơn 10A-250V lắp âm tường
29
cái
36
Lắp đặt ổ cắm đơn 10A-250V
30
cái
37
Lắp đặt dây dẫn 2 x16 mm2
300
m
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
800
m
39
Lắp đặt dây cáp Cu/PVC 2x2,5mm2
380
m
40
Lắp đặt dây cáp Cu/PVC 2x1,5mm2
300
m
41
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - máng nhựa 28x10mm
800
m
42
Băng dính điện
20
cuộn
43
Hộp nối dây
45
hộp
44
Cọc tiếp địa L63x63x2,5mm
7
cọc
45
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
340
m
46
Dây tiếp địa D14mm
120
m
47
Lắp đặt kim thu sét D20, L=1m
9
cái
48
Lắp đặt kim thu sét D20, L=0,6m
19
cái
49
Hồ lô chứa kim thu
10
quả
50
Bật đỡ dây D10
300
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây