Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:05 06/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa nhà để xe học sinh trường Trung học cơ sở Kim Liên, huyện Kim Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn hỗ trợ từ cấp trên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-THCSKL
Ngày phê duyệt
03/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Kim Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:50 06/11/2023
đến
14:00 13/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2023 (22/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39 lô 168 Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39 lô 168 Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
NHÀ XE SỐ 01:
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.8413
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
129.0151
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.8745
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
5
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T - Chiều dày lớp bóc ≤3cm
1.5462
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
1.5583
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.072
1m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.192
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
9
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
2.16
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.024
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0205
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
12
Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
16.7718
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
13
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
126.8401
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
14
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.8745
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
15
Gia công vì kèo thép mạ kẽm khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
0.412
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
16
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
0.0301
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
17
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.4421
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
18
Bu lông chân cột M16 L=250
48
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
19
Gia công cột bằng thép mạ kẽm
0.1608
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
20
Gia công cột bằng thép hình
0.0467
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
21
Lắp cột thép các loại
0.2075
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
22
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.5362
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
23
Lắp dựng xà gồ thép
0.5362
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.88
1m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.4852
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
26
Máng thu nước inox 201 B150 cao 100 dày 1,2ly
123.2322
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
28
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 90mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
29
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
30
Gia công hàng rào lưới thép ( bỏ thép hình vì đã tính khung thép hộp mạ kẽm thống kê theo thiết kế)
49.2515
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
31
Gia công khung thép hộp mạ kẽm lưới B40
0.2236
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
32
Lắp dựng lưới thép B40
49.2515
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
33
Bản lề cửa sắt
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
34
Khoá cửa Việt Tiệp 5F đồng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
56.3861
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
36
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
56.3861
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
37
NHÀ XE SỐ 02:
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.0975
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
39
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
124.0797
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
40
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.7389
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T - Chiều dày lớp bóc ≤3cm
1.6788
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
3.6179
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
43
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
32
m
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
44
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.64
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.072
1m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
46
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.192
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
47
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
2.16
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.024
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
2.048
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30
50
Gia công vì kèo thép mạ kẽm khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
0.412
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Kim Liên
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây