Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 22/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, phục hồi môi trường ao và hệ thống thoát nước TDP số 1 Thị trấn Phúc Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Phúc Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 22/01/2024
đến
09:00 01/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/02/2024 (31/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Nam Kinh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27 khu ĐTM Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
5 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27 khu ĐTM Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy cắt uốn cốt thép (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
5
Đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
6
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa >= 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
8
Máy đào (Dung tích gầu >=0,8m3. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo Kiểm định/Đăng kiểm còn hiệu lực).
2
9
Máy thủy bình (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
10
Máy lu (≥ 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Có kiểm định còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO AO
2
Bơm nước lòng ao
10
ca
3
Đào kênh mương, chiều rộng <= 10m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
19.067
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
20.1421
100m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.2208
100m3
6
Đất đồi đầm chặt K90
1680.5801
m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 1km đầu
168.058
10m3/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 9km (Hệ số cấp đường 1)
168.058
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 25km tiếp (Hệ số cấp đường 1)
16.8058
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
17.7607
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp I
17.7607
100m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
8.1709
100m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.841
100m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.7713
100m3
15
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
143.8617
100m
16
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống 110mm
1.6935
100m
17
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.0904
100m3
18
Vải địa kĩ thuật bịt đầu ống
0.1177
100m2
19
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
208.85
m2
20
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
59.94
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
359.65
m3
22
Bê tông tường kè, đá 2x4, mác 200, PCB40
870.84
m3
23
Ván khuôn móng
3.3905
100m2
24
Ván khuôn tường thẳng
18.6897
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PC40
22.6
m3
26
Ván khuôn xà dầm, giằng
1.132
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.1867
tấn
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3994
100m3
29
Đắp đất công trình bằng đất tận dụng sử dụng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3354
100m3
30
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
2.2464
100m
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.94
m3
32
Ván khuôn móng
0.9358
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
5.46
m3
34
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.88
m3
35
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
16.2
m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0958
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.769
tấn
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.69
m3
39
Lắp đặt con kê, thân trụ, mũ trụ bằng thủ công
972
1 cấu kiện
40
Lắp đặt dầm trên, dầm dưới, dầm đế
486
1 cấu kiện
41
Lắp đặt bình phong
162
cái
42
Sản xuất lan can đá bao gồm (dầm đế + đế trụ + thân trụ + con kê + dầm dưới + bức bình phong + dầm trên) : chiều dài 1 khoang lan can tính từ tim trụ đến tim trụ là 1,7m
162
khoang dài 1.7m
43
Lát gạch Terrazzo KT40x40x3cm sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75 (Vữa xi măng PC40)
811.24
m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
64.8992
m3
45
Lớp Nilong lót
8.1124
100m2
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.3878
100m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150 (Vữa xi măng PC40)
6.0106
m3
48
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 26x23x100 cm, mác 300# đá 1x2cm, vữa xi măng mác 100# (Vữa xi măng PC40)
169.64
m
49
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa cong 26x23x25 cm, mác 300# đá 1x2cm, vữa xi măng mác 100# (Vữa xi măng PC40)
24.25
m
50
Bê tông móng, đá 2x4 cm, mác 150 (Vữa xi măng PC40)
4.2546
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây