Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:24 30/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa trường TH Tổng Cọt, xã Tổng Cọt, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-THTC
Ngày phê duyệt
26/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Tổng Cọt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:22 30/08/2024
đến
16:00 09/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD AN VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 1, Trụ sở Liên đoàn lao động Tỉnh Cao Bằng, Km5 - Phường Đề Thám - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Trung Đạo - Xã Trung Hưng - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
4 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
5 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trung Đạo - Xã Trung Hưng - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NGOÀI NHÀ
2
Tháo dỡ gạch ốp trụ cổng để thay mới
21.44
m2
3
Cạo rỉ các biển trường
9.29
m2
4
Vệ sinh chân tường hàng rà để sơn lại
143.528
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ
91.542
m2
6
Cạo rỉ các thép hàng rào
50.0069
m2
7
Trát trụ - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
21.44
m2
8
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
256.51
m2
9
Sơn sắt thép biển trường và thép hàng rào bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
59.2969
m2
10
NHÀ HIỆU BỘ
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (Tính 50% vật liệu)
5.5539
100m2
12
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
236.5428
m2
13
Tháo dỡ xà gồ sắt cũ để sơn lại
0.9162
tấn
14
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ để sơn sơn lại
125.7076
m2
15
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
155.28
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường chân móng
34.212
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, má cửa
78.034
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
420.2138
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong nhà
797.23
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm
48.784
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt trần
453.5612
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt trụ, cột
100.1
m2
23
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
554.5258
m2
24
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
1377.6092
m2
25
Cửa đi, cửa sắt hộp sơn tĩnh điện (Bao gồm phụ kiện)
52.92
m2
26
Cửa sổ, cửa sắt hộp sơn tĩnh điện (Bao gồm phụ kiện)
106.64
m2
27
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
159.56
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ hoa sắt cửa sổ
125.7076
m2
29
Xây tường thu hồi mái bằng gạch không nung 2 lỗ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB30
4.8301
m3
30
Trát tường thu hồi TH4 xây lại- Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
5.28
m2
31
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
5.28
m2
32
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.4399
tấn
33
Lắp dựng cốt thép neo xà gồ
0.074
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
1.4301
tấn
35
Lợp mái che tường bằng tôn Suntek dày 0,4ly
4.6477
100m2
36
NHÀ CÔNG VỤ
37
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
672.8898
m2
38
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài (Tính luân chuyển vật liệu KL 50%)
4.4272
100m2
39
Cạo rỉ các kết cấu thép
254.88
m2
40
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
159.32
m2
41
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, chân móng
27.3
m2
42
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - má cửa
107.646
m2
43
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
186.5295
m2
44
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong nhà
1447.473
m2
45
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
61.336
m2
46
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
275.1655
m2
47
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn Kova 1 nước lót + 2 nước phủ
1555.119
m2
48
Cửa đi, cửa khuôn sắt hộp sơn tĩnh điện (Bao gồm phụ kiện)
95.48
m2
49
Cửa sổ, cửa khuôn sắt hộp sơn tĩnh điện (Bao gồm phụ kiện)
63.84
m2
50
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
159.32
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Tổng Cọt như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.936.466.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.832.262.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,38%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây