Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:01 28/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sữa chữa mương cứng sau trạm bơm xã An Hòa, xã Hiệp Hòa; Hạng mục: Sửa chữa mương cứng sau trạm bơm An Lãng, Trúc Hiệp.
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn hỗ trợ bảo trì, sửa chữa tài sản cố định năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 03/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-TLV
Ngày phê duyệt
23/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH MTV Khai thác công trình thủy lợi Vĩnh Bảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 28/09/2024
đến
15:00 03/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 03/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/10/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Cát Tiên Sa Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 02/65 đường Đẩu Vũ , Phường Văn Đẩu, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng ETA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Bạch Mai (tại nhà ông Ngô Đại Hải), Xã Đồng Thái, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương, Xã An Đồng, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương, Xã An Đồng, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích, gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy đầm cầm tay (đầm cóc)
1
3
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRẠM BƠM AN LÃNG
2
SỬA CHỮA KÊNH XÂY (BXH = 80X100CM)
3
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200, PCB30
72.5005
m3
4
Xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
165.9112
m3
5
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
1229.4228
m2
6
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
27.8314
m2
7
Ván khuôn móng dài
0.7561
100m2
8
Rải ni lon lót
5.2654
100m2
9
THANH GIẰNG
10
Bê tông thanh giằng, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
1.0832
m3
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn thanh giằng
0.2383
100m2
12
Gia công, lắp đặt cốt thép thanh giằng, ĐK ≤10mm
0.1478
tấn
13
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 50kg
75
1 cấu kiện
14
TẤM ĐAN
15
Bê tông tấm đan đúc sẵn, M250, đá 1x2, PCB30
0.195
m3
16
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.0108
100m2
17
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.0238
tấn
18
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
3
1 cấu kiện
19
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đường kính 90mm
0.2821
100m
20
Lắp nút bịt nhựa đường kính 89mm
19
cái
21
PHẦN ĐẤT
22
Đào móng công trình, đất cấp I
2.1825
100m3
23
Đắp đất công trình bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.065
100m3
24
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
21.7665
m3
25
PHÁ DỠ KÊNH CŨ
26
Phá dỡ kết cấu gạch
192.44
m3
27
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
75
cấu kiện
28
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
526.54
m2
29
Dọn mặt bằng
3.761
100m2
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
193.304
m3
31
Vận chuyển bằng thủ công 150m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
193.304
m3
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
193.304
m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô
193.304
m3
34
TRẠM BƠM TRÚC HIỆP
35
SỬ9 CHỮA KÊNH XÂY (BXH = 70X90CM)
36
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200, PCB30
42.5675
m3
37
Xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
107.2618
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
827.7684
m2
39
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
18.63
m2
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.5454
100m2
41
Rải ni lon lót
3.51
100m2
42
THANH GIẰNG
43
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.6998
m3
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.1905
100m2
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép đường kính <= 10mm
0.1061
tấn
46
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 50kg
54
1 cấu kiện
47
TẤM ĐAN
48
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.18
m3
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0102
100m2
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0238
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây