Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:31 14/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục Trụ sở Liên đoàn lao động tỉnh Lai Châu
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tài chính công đoàn năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lai Châu, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 172/QĐ-LĐLĐ ngày 14/10/2024
Ngày phê duyệt
14/10/2024 14:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Liên đoàn lao động tỉnh Lai Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 14/10/2024
đến
08:00 19/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/10/2024 (17/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 108, Tổ 1 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 108, Tổ 1 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa
2
Tháo dỡ gạch ốp tường
73.8
m2
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
12
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
15
bộ
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
38.9928
m2
7
Tháo dỡ phào thạch cao cổ trần
31.52
m
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
0.08
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp theo đổ đúng nơi quy định
0.08
m3
10
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch KT 300x600, vữa XM mác 75
73.8
m2
11
Lát nền, sàn, kích thước gạch chống trơn 400x400, vữa XM mác 75
38.9928
m2
12
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao tấm thả KT 600x1200
30.3604
m2
13
Sơn trần thạch cao không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.304
m2
14
SXLD tấm nhựa ốp tường PVC vân gỗ ( Bao gồm cả hoàn thiện )
243.018
m2
15
SXLD phào cổ tường ( Bao gồm cả hoàn thiện )
146.86
m
16
SXLD phào chân tường ( Bao gồm cả hoàn thiện )
51.58
m
17
SXLD rèm cầu vồng Hàn Quốc hoặc tương đương chất liệu bằng vải ( Bao gồm cả lắp đặt hoàn thiện )
4.56
m2
18
SXLD rèm lá chất liệu vải phủ nhựa ( Bao gồm cả lắp đặt hoàn thiện )
1.98
m2
19
Lắp dựng thảm trải sàn chất liệu bằng vải cháy chậm dày 4mm
30.3604
m2
20
Lắp dựng mâm trần thạch cao (Bao gồm cả lắp đặt và hoàn thiện )
3
bộ
21
Gia công khung sắt để bịt cửa sổ
1
bộ
22
Lắp đặt tấm Alumia
2.28
m2
23
Lắp đặt ổ cắm đôi
3
cái
24
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
25
Lắp dựng đèn Led Paned 48w Kt 300x1200
3
bộ
26
Lắp đặt quạt trần loại 5 cánh Quạt trần - 76W. Điện áp: 220V Công suất tiêu thụ: 76W Đường kính cánh: 150 cm Lưu lượng gió: 220 CMH Tính năng: điều khiển từ xa bằng remote
3
bộ
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
30
m
28
Lắp đặt bồn tiểu nam; Kích thước: 33 x 33 x 64cm. Chất liệu Công nghệ men sứ Aqua Ceramic chống bám bẩn của Nhật Bản hoặc tương đương.
6
bộ
29
Lắp dựng van ấn xả bồn tiểu; chất liệu Công nghệ: Nhật Bản hoặc tương đương
6
bộ
30
Bộ bàn đá Granit nhân tạo kích thước 600x1200mm ( Bao gồm cả hoàn thiện )
6
bộ
31
Chậu rửa Lavabo đặt bàn. Thiết kế: chậu rửa đặt âm bàn Chất liệu: Sứ cao cấp (Màu trắng); Kích thước (DxRxC): 575x 455x174 mm
6
bộ
32
Vòi và bộ xả Lavabo 1 đường nước lạnh
6
bộ
33
Lắp đặt gương soi Loại Gương: Gương trơn; Kiểu Dáng: Gương chữ nhật; Kích thước 510x760x5 mm
9
cái
34
Lắp đặt giá treo
6
cái
35
Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
0.25
100m
36
Lắp đặt côn, cút nhựa, đường kính côn, cút 25mm
15
cái
37
Lắp đặt ống nhựa, đường kính ống 89mm
0.3
100m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa, đường kính côn, cút 89mm
15
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Lai Châu như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.818.533.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.810.546.776 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây