Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:52 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo cổng, tường rào, sân vườn, lán để xe và các hạng mục phụ trợ trụ sở Đảng ủy- HĐND-UBND phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách phường và các nguồn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
162/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 15:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Bình Hàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 04/11/2024
đến
10:00 08/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất: >=1,5 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
2
2
Máy mài - công suất: >=1,0 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
3
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 360 m3/h - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
5
Búa căn khí nén (chưa tính khí nén) - tiêu hao khí nén: 3 m3/ph - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
6
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
7
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: >=5 T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị; Đăng kiểm máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.249
m3
3
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
0.2636
1m3
4
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0551
100m3
5
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0551
100m3/1km
6
Tháo dỡ barrier, cổng xếp inox hiện trạng (vận dụng nhân công bậc 3,5/7-nhóm 2)
6
công
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.3095
m3
8
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0231
100m3
9
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0231
100m3/1km
10
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.3813
tấn
11
Thu hồi sắt thép
381.3
kg
12
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.6339
m3
13
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0563
100m3
14
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0563
100m3/1km
15
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.2662
tấn
16
Thu hồi sắt thép
1266.2
kg
17
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤60cm
8
cây
18
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤60cm
8
gốc
19
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
2
cây
20
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
2
gốc
21
Ô tô 5 tấn vận chuyển cây ra khỏi công trình
1
ca
22
Tháo dỡ bó vỉa bê tông cũ
20
m
23
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.759
m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.435
100m3
25
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.4626
100m3
26
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.4626
100m3/1km
27
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
37.23
m2
28
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.2752
tấn
29
Thu hồi sắt thép
275.2
kg
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.0783
m3
31
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0508
100m3
32
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0508
100m3/1km
33
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
20.08
m2
34
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.199
tấn
35
Thu hồi sắt thép
199
kg
36
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
32
m2
37
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
3.2
m3
38
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.7176
m3
39
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
1.6
1m3
40
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0648
100m3
41
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0648
100m3/1km
42
XÂY MỚI CỔNG, TƯỜNG RÀO
43
Lắp đặt đèn trang trí gắn tường ngoài trời L180xH800 + 4 bóng đèn D60xH100/5W
9
bộ
44
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
140
m
45
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D16mm
70
m
46
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II(10% thủ công)
0.6965
1m3
47
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II(90% đào máy)
0.0627
100m3
48
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85(tận dụng đất đào)
0.0405
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0292
100m3
50
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.0292
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 97,22%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.669.323.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.272.320.331 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây