Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:09 05/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì Nhà hiệu bộ, Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng, Nhà lớp học 3 tầng 6 phòng, Nhà để xe học sinh, Nhà bảo vệ và Cổng, tường rào Trường THPT Đoàn Thượng
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách nhà nước năm 2024 của các đợn vị trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 12/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
203/QĐ-THPTĐT
Ngày phê duyệt
05/11/2024 14:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Đoàn Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:07 05/11/2024
đến
07:30 12/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 12/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2024 (26/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21, ngõ 142, đường Phạm Văn Đồng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô LK03-10 Khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần thẩm định giá TMC Tư vấn thẩm định giá Số 57 ngõ 165 Yên Duyên, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
5 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
6 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
7 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ
2
Ốp tường bằng tấm nhựa PVC dày 9mm, khổ 0.4x3.0m (Thi công hoàn thiện)
438.122
m2
3
Chỉ nẹp, phào nhựa khóa góc, cạnh cửa, chân tường (Thi công hoàn thiện)
281.8
md
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
6
bộ
8
Nhân công tháo dỡ hệ thống điện, ống nước cũ (Nhân công bậc 3.5/7 nhóm 2)
1.5
công
9
Cắt khe mạch trước khi phá tường khu vệ sinh
4.32
10m
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
5.3117
m3
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
146.76
m2
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
7.7125
m3
13
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
107.841
m2
14
Phá lớp vữa trát trần
47.2194
m2
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
20.2921
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 0,5T
20.3401
m3
17
Quét nước xi măng
301.8204
1m2
18
Rài ni long chống mất nước xi măng
0.1574
100m2
19
Bê tông nền, đá 2x4, vữa BT M150
1.574
m3
20
Dán màng chống thấm Bitum bằng đèn khò
41.9036
1m2
21
Thi công tấm xốp cứng chịu lực tôn nền dày 17cm
31.4796
m2
22
Ốp tường khu vệ sinh bằng gạch Ceramic KT 300x600mm, vữa XM M75
251.995
m2
23
Trát trần, vữa XM M75
47.2194
m2
24
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
47.2194
1m2
25
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75
47.2194
m2
26
Cửa, vách ngăn bằng tấm Compack dày 12 ly, phụ kiện Inox 304 (Lắp dựng hoàn chỉnh)
39.1171
m2
27
Khung bàn đá chậu rửa bằng Inox 304 (Tính theo giá lan can Inox, lắp dựng hoàn chỉnh)
62.59
kg
28
Công tác ốp đá granit tự nhiên, sử dụng keo dán
7.02
m2
29
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.8688
m2
30
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
15.12
m
31
Khuôn cửa 60x140, gỗ Chò chỉ (Bao gồm cả nẹp, sơn)
15.12
m
32
Cửa đi panô kính, khung 4x10cm, ván huỳnh dày 3cm, kính trắng an toàn dày 6.38mm, gỗ Chò chỉ (Bao gồm cả bàn lề Inox, sơn)
5.8688
m2
33
Khóa cửa đi loại tay gạt, hàng Việt Tiệp, chất liệu hợp kim (Loại 3 chìa)
2
bộ
34
Clemon cửa đi, hàng Việt Tiệp, loại không khóa
2
bộ
35
Lắp dựng khuôn cửa đơn
15.12
m cấu kiện
36
Lắp dựng cửa vào khuôn
5.8688
m2
37
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi; chậu âm bàn
6
bộ
38
Vòi chậu loại Viglacera VG111
6
bộ
39
Xi phông chậu rửa loại Viglacera VGSP4
6
bộ
40
Lắp đặt chậu xí bệt
9
bộ
41
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
9
cái
42
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
9
cái
43
Lắp đặt mắc treo
9
cái
44
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
45
Xi phông tiểu nam
6
bộ
46
Van xả tiểu nam loại Viglacera VG845
6
bộ
47
Lắp đặt van khóa PPR D25mm
3
cái
48
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
3
cái
49
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25/20mm
18
cái
50
Lắp đặt tê nhựa PPR ren trong D25x1/2''
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây