Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:51 16/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì Nhà hiệu bộ, Nhà truyền thống, Nhà đa năng và Tường rào Trường THPT Gia Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách nhà nước năm 2024 của các đợn vị trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
80/QĐ-THPTGL
Ngày phê duyệt
15/11/2024 14:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Gia Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 16/11/2024
đến
17:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21, ngõ 142, đường Phạm Văn Đồng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô LK03-10 Khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần thẩm định giá TMC Tư vấn thẩm định giá Số 57 ngõ 165 Yên Duyên, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
5 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
6 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
7 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ ĐA NĂNG
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
28.3492
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài nhà
489.4705
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần ngoài nhà
267.1715
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
28.3492
1m2
6
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
756.642
1m2
7
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.0298
100m2
8
Lưới bạt chắn bụi bao quanh công trình
502.98
m2
9
Nhân công tháo dỡ các hộp đèn cũ để thay thế (Nhân công bậc 3.5/7 nhóm 2)
2
công
10
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần, loại Led High Bay 100W hoặc tương đương
20
bộ
11
Cung cấp, lắp đặt Tấm trải sàn nhựa PVC thể thao; Bề mặt: Màu xanh lá cây or màu BLUE ; Xuất xứ: Trung Quốc hoặc tương đương. Kích thước: 1.8m x 15m x 4,5mm - Phụ kiện: dây hàn mạch đồng bộ. - Lớp Keo PVC Y6000 trải toàn bộ sàn (Lắp đặt hoàn chỉnh)
416.5794
m2
12
NHÀ HIỆU BỘ
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1052.175
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
454.3566
m2
15
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
1052.175
1m2
16
Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng
454.3566
1m2
17
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.5811
100m2
18
Lưới bạt chắn bụi bao quanh công trình
658.11
m2
19
Bình bột chữa cháy 4kg, loại ABC HAFICO 4kg hoặc tương đương
6
bình
20
Bình chữa cháy khí CO2, loại HAFICO 3kg hoặc tương đương
3
bình
21
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
22
cấu kiện
22
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
1.3376
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
1.3376
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 0,5T
1.3376
m3
25
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
22
1 cấu kiện
26
NHÀ TRUYỀN THỐNG
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
44.5671
m2
28
Quét nước xi măng
44.4671
1m2
29
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
44.5671
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
653.0185
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
276.1863
m2
32
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
697.5856
1m2
33
Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng
276.1863
1m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.6448
100m2
35
Lưới bạt chắn bụi bao quanh công trình
364.48
m2
36
TƯỜNG RÀO
37
Cắt khe mạch trước khi phá dỡ sân bê tông
9.6625
10m
38
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
59.7115
m3
39
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
3.1878
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
20.4011
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
83.3004
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 0,5T
83.3004
m3
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.4159
100m3
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2113
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.2046
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.2046
100m3/1km
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1931
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
7.0518
m3
49
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
30.6317
m3
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
4.463
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây