Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:59 24/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện trang trí các tuyến đường trung tâm thành phố Sơn La
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống điện trang trí các tuyến đường trung tâm thành phố Sơn La
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 03/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500171249_2504242254
Ngày phê duyệt
24/04/2025 22:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:58 24/04/2025
đến
09:15 03/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 03/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
128.081.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi tám triệu không trăm tám mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/05/2025 (31/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Danh Tùng Tây Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 08, ngách 57/1, ngõ 1, đường Chu Văn An, phường Chiềng Sinh, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La.
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Phú Cường Sơn La Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 04, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn lập E-HSMT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5,0 T
1
2
Xe nâng - chiều cao nâng ≥12 m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cây Đk 25-30cm, tổng 02 cây Ban
2
Quả cầu D300 gắn Led F5D8
5000
Bóng
3
Bóng Led F5D8
4000
Bóng
4
Bộ nguồn 400w-12V-33A
4
bộ
5
Lắp đặt quấn Led thân cây, quả cầu D300 ngoài trời
540
m
6
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
120
m
7
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
40
m
8
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
2
cái
9
Cây Đk40-50cm, tổng 7 cây
10
Quả cầu D300 gắn Led F5D8
17500
Bóng
11
Bóng Led F5D8
17500
Bóng
12
Bộ nguồn 400w-12V-33A
21
bộ
13
Lắp đặt quấn Led thân cây, quả cầu D300 ngoài trời
2100
m
14
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
420
m
15
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
140
m
16
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
7
cái
17
Cây Đk 50-60 cm, tổng 2 cây
18
Quả cầu D300 gắn Led F5D8
5000
Bóng
19
Bóng Led F5D8
6000
Bóng
20
Bộ nguồn 400w-12V-33A
6
bộ
21
Lắp đặt quấn Led thân cây, quả cầu D300 ngoài trời
660
m
22
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
120
m
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
40
m
24
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
2
cái
25
05 Cây Hoàng Yến trên cầu trắng
26
Bóng Led F5D8
15000
Bóng
27
Bộ nguồn 400w-12V-33A
15
bộ
28
Quả cầu Led D300 bóng F8D12
12500
bóng
29
Lắp đặt quấn bóng Led thân cây, quả cầu D300
1650
m
30
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
75
m
31
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
800
m
32
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
5
cái
33
ĐƯỜNG LÊ DUẨN
34
Cây Đk 25-30cm, tổng 122 cây Ban
35
Quả cầu D300 gắn Led F5D8
305000
Bóng
36
Bóng Led F5D8
122000
Bóng
37
Bộ nguồn 400w-12V-33A
244
bộ
38
Lắp đặt quấn Led thân cây, quả cầu D300 ngoài trời
25620
m
39
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
7320
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
2440
m
41
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
122
cái
42
Cây Đk 30-35cm, tổng 91 cây Xà Cừ
43
Quả cầu D300 gắn Led F5D8
227500
Bóng
44
Bóng Led F5D8
182000
Bóng
45
Bộ nguồn 400w-12V-33A
182
bộ
46
Lắp đặt quấn Led thân cây, quả cầu D300 ngoài trời
24570
m
47
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2.Dây điện 1*1,5mm
5460
m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 dây 2*2,5mm
1820
m
49
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
91
cái
50
ĐƯỜNG TRẦN ĐĂNG NINH

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La như sau:

  • Có quan hệ với 105 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,60%, Xây lắp 85,03%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 913.536.551.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 885.424.683.616 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây