Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:17 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà hiệu bộ, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Tam Chúc (điểm trường 02), phường Tam Chúc
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà hiệu bộ, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Tam Chúc (điểm trường 02), phường Tam Chúc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách chi thường xuyên và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Chúc, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
30/06/2026 17:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng văn hóa - Xã hội Phường Tam Chúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 30/06/2026
đến
10:00 10/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2026 (07/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Kênh - - Xã Thanh Lâm - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô tải có cần cẩu ≥ 6T
1
2
Máy đào - dung tích gầu ≤ 0,8 m3
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kw
2
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
2
6
Máy uốn thép ≥ 5,0 kW
2
7
Máy cắt thép ≥ 5,0 kW
2
8
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
2
9
Máy hàn ≥ 23 kW
2
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
11
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
2
12
Máy khoan bê tông
1
13
Xe bơm bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.209
100m2
2
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.778
tấn
3
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.348
tấn
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3.563
tấn
5
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
14.681
m3
6
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
3.585
100m2
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.877
tấn
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.068
tấn
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
8.245
tấn
10
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB30
39.627
m3
11
Ván khuôn gỗ sàn mái
5.527
100m2
12
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
8.738
tấn
13
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
59.66
m3
14
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.719
100m2
15
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.002
tấn
16
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.522
tấn
17
Bê tông lanh tô đá 1x2 mác 200
4.718
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
123.799
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
5.827
m3
20
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
13.506
m3
21
Phần mái
22
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
15.629
m3
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.227
100m2
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.072
tấn
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.432
tấn
26
Bê tông giằng thu hồi đá 1x2 mác 200
2.487
m3
27
Gia công xà gồ thép
1.48
tấn
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
122.918
1m2
29
Lắp dựng xà gồ thép
1.48
tấn
30
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.137
100m2
31
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao bằng vận thăng lồng
2.137
100m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
40.926
m2
33
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
40.926
m2
34
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB30
107.608
m2
35
Trát gờ móc nước vữa XM M75, PCB30
74.98
m
36
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
74.98
m
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
170.07
m2
38
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
108.733
m2
39
Gia công thang Inox lên mái
0.024
tấn
40
thang Inox lên mái
23.53
kg
41
Chân chụp
10
cái
42
Nắp tôn mái
1
cái
43
Lắp thang Inox lên mái
0.024
tấn
44
Phần hoàn thiện
45
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
470.851
m2
46
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
298.989
m2
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
364.355
m2
48
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
710.64
m2
49
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
28.26
m2
50
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
240.854
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây