Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 15:56 15/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa hệ thống kênh CG14A-1-1
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa hệ thống kênh CG14A-1-1
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500146751_2504151213
Ngày phê duyệt
15/04/2025 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TIẾN THẮNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:54 15/04/2025
đến
08:00 24/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2025 (22/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số nhà 17, tổ 4 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Mễ Thượng - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Mễ Thượng - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
2
Máy trộn vữa ≥80 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
3
Đầm đất cầm tay ≥70kg Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
4
Máy đầm dùi ≥1,5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
6
Máy đào ≤ 0,8m3 Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
7
Máy hàn điện ≥5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
8
Máy thủy bình Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
9
Máy bơm nước ≥20CV Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào phong hoá, chiều rộng ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
6.2167
100m3
2
Đào bùn, chiều rộng ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
26.747
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
32.9637
100m3
4
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
32.9637
100m3/1km
5
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
32.9637
100m3
6
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
18.9907
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
5.3016
100m3
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
46.9122
100m3
9
Mua đá lẫn đất để đắp
5038.0117
m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
5.6972
100m3
11
Vận chuyển đất 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
5.6972
100m3/1km
12
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
5.6972
100m3
13
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
493.8763
100m
14
Ván khuôn móng dài
16.681
100m2
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
79.02
m3
16
Bê tông móng, chiều rộng ≤200cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB30
434.61
m3
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
3.0253
tấn
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
10.9048
tấn
19
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M50, PCB30
3644.07
m2
20
Ván khuôn gỗ mái bờ kênh mương
2.2402
100m2
21
Bê tông mái bờ kênh mương, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, XM PCB30
437.29
m3
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
67.0947
tấn
23
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
175.38
m2
24
Bơm nước phục vụ thi công
35
ca
25
Vải lọc tương đương TS40
0.1523
100m2
26
Ống nhựa D34mm
3.2496
100m
27
Đá 1x2
7.45
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các gờ chắn bê tông
3.8454
100m2
29
Bê tông gờ chắn bánh, bê tông M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông thương phẩm
26.39
m3
30
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
94.25
m2
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
377
1cấu kiện
32
Sơn gờ chắn bánh bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
346.84
m2
33
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
3.78
m3
34
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
61.74
m2
35
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
271.8938
100m
36
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá 4x6 (Sửa đổi TT09/2024)
43.5
m3
37
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
261.02
m3
38
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
300.43
m3
39
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.2073
100m2
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2785
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6961
tấn
42
Bê tông giằng kênh, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB30
23.2
m3
43
Cừ larsen loại IV
6524.9053
kg
44
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực
17.748
100m
45
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực ( phần không ngập đất)
0.612
100m
46
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực
18.36
100m
47
Lắp dựng giằng thép hộp chữ I
5.1653
tấn
48
Tháo dỡ giằng thép hộp chữ I
5.1653
tấn
49
Giằng thép
335.7432
kg
50
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
119.19
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây