Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây lắp Cầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:49 06/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ven biển phía Tây Bắc vịnh Cửa lục kết nối từ cầu Trới 2 qua cầu Tình Yêu và đấu nối vào Quốc lộ 279
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây lắp Cầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án Đợt 3 thuộc dự án Đường ven biển phía Tây Bắc vịnh Cửa Lục kết nối từ cầu Trới 2 qua cầu Tình Yêu và đấu nối vào Quốc lộ 279
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoành Bồ, Tỉnh Quảng Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:30 17/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1168/QĐ-BKVI
Ngày phê duyệt
06/12/2025 18:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực I tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:48 06/12/2025
đến
10:30 17/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 17/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2025 (16/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Tấn Phát - Công ty cổ phần thiết kế Cầu Đường - Công ty cổ phần Đại Hưng Quảng Ninh - Công ty cổ phần đầu tư phát triển GMC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 101 đường Điện Biên Phủ, phường Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
2 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn Miền Bắc - Viện Quy hoạch và Thiết kế xây dựng Quảng Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 155 phố An Trạch, phường Ô Chợ Dừa, Tp. HN.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 10T
1
2
Cần cẩu ≥ 16 T
1
3
Cần cẩu ≥ 25 T
1
4
Cần trục bánh xích ≥ 25 T
1
5
Máy bơm bê tông – năng suất ≥ 50m3/h
1
6
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25m3
3
7
Bộ máy khoan cọc nhồi đường kính D1000
8
8
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 22T
5
9
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 15T
5
10
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T
5
11
Máy ủi công suất ≥ 110 CV
2
12
Máy lu rung tự hành ≥ 25 T
3
13
Bộ dây chuyển thảm bê tông nhựa
1
14
Máy rải >= 130 CV
1
15
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 27T
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông xà mũ trụ đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 400
255.218
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông bản mặt cầu, bản quá độ đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 400
1613.898
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông lót móng rộng >250cm, mác 150
12.063
Theo quy định tại Chương V
4
Cốt thép mố
Theo quy định tại Chương V
5
Gia công, lắp dựng cốt thép thân mố, đường kính ≤10mm
0.055
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công, lắp dựng cốt thép thân mố, đường kính ≤18mm
59.321
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Gia công, lắp dựng cốt thép thân mố, đường kính >18mm
67.43
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Cốt thép dầm đổ tại chỗ
Theo quy định tại Chương V
9
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ đường kính cốt thép ≤18mm
125.52
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ đường kính cốt thép >18mm
234.37
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Công tác ván khuôn
Theo quy định tại Chương V
12
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
30.075
100m²
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chỗ, mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
26.717
100m²
Theo quy định tại Chương V
14
Quét nhựa bitum vào tường (2 lớp)
1738.478
Theo quy định tại Chương V
15
Lớp phòng nước dạng phun
1738.478
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới dính bắm mặt đường bằng nhựa CRS-1, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
17.385
100m²
Theo quy định tại Chương V
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19) chiều dày đã lèn ép 7cm
17.385
100m²
Theo quy định tại Chương V
18
Thân trụ
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông thân trụ đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 400
185.418
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép trụ
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công, lắp dựng cốt thép thân trụ, đường kính ≤18mm
5.25
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công, lắp dựng cốt thép thân trụ, đường kính >18mm
20.081
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
7.417
100m²
Theo quy định tại Chương V
24
Cọc khoan nhồi
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính ≤1000mm đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 400 (trong ống vách, BT=1,05)
640.691
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính ≤1000mm đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 400
1029.567
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công, lắp dựng cốt thép cọc khoan nhồi, đường kính ≤10mm dùng cóc nối
38.635
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Gia công, lắp dựng cốt thép cọc khoan nhồi, đường kính 10
153.226
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp dựng cốt thép cọc khoan nhồi đường kính >18mm, dùng cóc nối
191.861
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Cóc nối loại 1 (D25-D25)
2048
Bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Cóc nối loại 2 (D25-D22)
2048
Bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Cóc nối loại 3 (D22-D20)
1280
Bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Cóc nối loại 3 (D22-D20)
256
Bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Bơm vữa xi măng lấp đầy ống siêu âm cọc khoan nhồi, trên cạn 35Mpa
41.512
1m³
Theo quy định tại Chương V
35
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng máy đào 1,25m3 gắn búa thuỷ lực
49.257
Theo quy định tại Chương V
36
Xúc bê tông đập đầu cọc lên phương tiện vận chuyển
0.493
100m³
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.493
100m³
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt ống thép bằng phương măng sông, đoạn ống dài 6m, đường kính 54,9/59,9mm
45.27
100m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt ống thép bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính 107,5/113,5mm
22.123
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Nút bịt ống D100mm dày 5mm
256
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Nút bịt ống D140mm dày 5mm
128
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Khoan vào đất trên cạn D=1,0m, chiều dài khoan <=30m
622.56
m
Theo quy định tại Chương V
43
Khoan vào đất trên cạn D=1,0m, chiều dài khoan <=30m, (khoan vào sét dẻo, sét cưng, đất lẫn sỏi cuội)
541.2
m
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đổ thải bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
9.136
100m³
Theo quy định tại Chương V
45
Khoan vào đá chiều dài khoan <=30m trên cạn D=1,0m
959.8
m
Theo quy định tại Chương V
46
Khoan vào đá chiều dài khoan >30m trên cạn D=1,0m (Khối lượng này tính cho m khoan thứ 31 trở đi)
128
m
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đổ thải bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
8.539
100m³
Theo quy định tại Chương V
48
Bơm dung dịch polymer chống sụt thành lỗ khoan, thành cọc barrette, lỗ khoan trên cạn
1793.504
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Khấu hao ống vách thép
2.219
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤20m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
33.687
100m³
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây lắp Cầu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây lắp Cầu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 190

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây