Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 19:08 27/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở UBND xã + Nhà văn hóa bản Gia Tè, xã Mù Cả, huyện Mường Tè
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
396
Ngày phê duyệt
26/09/2024 17:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mù Cả
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:07 27/09/2024
đến
09:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (05/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu 10, Thị Trấn Mường Tè, Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu, Việt Nam - - - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH MTV AN NGHĨA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 10 - Thị trấn Mường Tè - Huyện Mường Tè - Tỉnh Lai Châu
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Mường Tè Tư vấn thẩm định giá Khu phố 8, thị trấn Mường Tè, huyện Mường Tè, tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯNG Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Khu 10, Thị Trấn Mường Tè, Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu, Việt Nam - - - Tỉnh Lai Châu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 076, đường Chu Văn An, Tổ 2 - Phường Đoàn Kết - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
6 UBND xã Mù Cả Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Mù Cả, huyện Mường Tè
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 076, đường Chu Văn An, Tổ 2 - Phường Đoàn Kết - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
8 UBND xã Mù Cả Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Mù Cả, huyện Mường Tè
9 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khu 10, Thị Trấn Mường Tè, Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu, Việt Nam - - - Tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Ô tô tải
1
2
- Máy phát điện dự phòng
1
3
- Máy trộn vữa (hoặc bê tông)
1
4
- Máy cắt uốn thép
1
5
- Máy hàn điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nhà làm việc trụ sở UBND xã
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1236.684
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
427.792
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
65.089
m2
5
Đục nhám mặt bê tông
26.965
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
38.88
m2
7
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
238.553
m2
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
103.68
m2
9
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
0.648
m3
10
Tháo dỡ bóng điện + ống thoát nước cũ
1
Công
11
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.505
m3
12
Bê tông nền, vữa BT M200
0.502
m3
13
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.386
100m2
14
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100
39.067
1m2
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
32.544
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
32.544
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1229.66
1m2
18
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
441.765
1m2
19
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
38.88
1m2
20
Sơn giả đá
58.14
m2
21
SXLĐ cửa đi cửa sổ khung nhôm hệ 55 dày 1,1mm, kính trắng 2 lớp dày 6,38mm
103.68
m2
22
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
32
bộ
23
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
7
bộ
24
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.64
100m
25
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 89mm
8
cái
26
Bật sắt phi 10
40
Cái
27
Phễu thu nước xuống ống
8
Cái
28
Ống thoát tràn
23
cái
29
Cổng tường rào
30
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
1.665
m3
31
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.034
m3
32
Tháo dỡ hoa sắt
64.496
m2
33
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.698
m3
34
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.698
m3
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
95.104
m2
36
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
50.833
m2
37
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
95.104
1m2
38
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
50.833
1m2
39
Sửa chữa nhà văn hóa bản Gia Tè
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
256.346
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
111.86
m2
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
28.483
m2
43
Đục nhám mặt bê tông
19.62
m2
44
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
16.92
m2
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
3.42
m2
46
Tháo dỡ hoa sắt, hệ thống điện, thoát nước cũ
1
Công
47
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100
31.306
1m2
48
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
0.215
m3
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
14.242
m2
50
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
14.242
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Mù Cả như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.054.816.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.049.154.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây