Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Xây lắp

Tìm thấy: 18:00 18/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học xã Liên Sơn, huyện Kim Bảng
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học xã Liên Sơn, huyện Kim Bảng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Kim Bảng, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 28/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500155606_2504181750
Ngày phê duyệt
18/04/2025 17:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Liên Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:58 18/04/2025
đến
08:15 28/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 28/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH NAM VIỆT HÀ NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Mễ Nội - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HOÀNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Mễ Nội - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Đường Yết Kiêu - Phường Thanh Châu - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS) Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Đường Ấm - Phường Lam Hạ - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Yết Kiêu - Phường Thanh Châu - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS) Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Đường Ấm - Phường Lam Hạ - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Tải trọng >7 tấn. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Đăng ký và kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật.
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150 lít Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1
4
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T (Hoặc cần cẩu tự hành ≥ 6T) Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1
5
Máy đào ≥ 0,5m3 Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1
6
Máy đào ≥ 0,8m3 Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1
7
Máy khoan bê tông ≥ 0,62 kW Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng, v.v) và các tài liệu: Hóa đơn chứng từ mua bán hoặc các tài liệu tương đương khác theo quy định của Pháp luật.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.284
tấn
2
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.555
tấn
3
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.422
100m2
4
Bê tông lót móng (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.003
m3
5
Bê tông xà dầm, giằng nhà (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7.196
m3
6
Đắp đất bằng đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.221
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T- Cấp đất I
0.293
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T- Cấp đất II
4.43
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm, độ chặt Y/C K = 0,90
0.585
100m3
10
Bê tông lót móng (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
19.508
m3
11
Ván khuôn lót
0.01
100m2
12
Bê tông lót (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.551
m3
13
Ván khuôn đáy bể
0.033
100m2
14
Lắp dựng cốt thép bể, ĐK ≤10mm
0.099
tấn
15
Lắp dựng cốt thép bể, ĐK ≤18mm
0.059
tấn
16
Bê tông móng (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.863
m3
17
Xây bể bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PC30
1.804
m3
18
Mua cút, ống D90 đặt chờ thoát bể phốt, cút, ống D34 chờ lỗ thông hơi ... phụ kiện kèm theo
1
gói
19
Gia công, lắp đặt thép tấm đan
0.035
tấn
20
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
0.02
100m2
21
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 -
0.366
m3
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PC30 (lớp 1)
9.899
m2
23
Láng thành bể có đánh mầu dày 2cm, vữa XM M100, XM PC30
9.899
m2
24
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PC30
10.56
m2
25
Láng đáy bể có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PC30
2.638
m2
26
Quét nước xi măng 2 nước
10.56
m2
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
5
1cấu kiện
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.316
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.575
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.829
tấn
31
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.197
100m2
32
Bê tông cột (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
7.454
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.79
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.015
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.245
tấn
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.463
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.247
tấn
38
Ván khuôn gỗ dầm
2.372
100m2
39
Ván khuôn gỗ giằng mái
0.219
100m2
40
Ván khuôn gỗ sàn mái
3.854
100m2
41
Ván khuôn thành sê nô
0.951
100m2
42
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.122
100m2
43
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40 (BT thương phẩm)
70.842
m3
44
Bê tông tường (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
5.477
m3
45
Bê tông cầu thang thường (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.634
m3
46
Bê tông xà dầm, giằng nhà (BT thương phẩm), đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.412
m3
47
Xây bậc cầu thang gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
0.684
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
116.992
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
3.023
m3
50
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
9.574
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây