Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07 Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:41 31/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng khối nhà lớp học 2 tầng 12 phòng Trường Tiểu học số 2 Quảng Phú, xã Phú Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 07 Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng khối nhà lớp học 2 tầng 12 phòng Trường Tiểu học số 2 Quảng Phú, xã Phú Trạch
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (Nguồn tăng thu, tiết kiệm chi năm 2024 chuyển sang năm 2025);
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Trạch, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm đóng thầu
09:10 09/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
342/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/03/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 31/03/2026
đến
09:10 09/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 09/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
158.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/04/2026 (07/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần A4 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Đồng Hới, tỉnh Quảng Trị
2 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn lập E-HSMT Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Thủy Út Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị
4 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị
5 Công ty TNHH Thủy Út Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy Đào ≥0,5m3 hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn chứng từ mua bán thiết bị hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc thông số của thiết bị như: giấy kiểm tra kỹ thuật, giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực). Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
2
Xe ô tô tự đổ 5-10 tấn hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Có hóa đơn chứng từ mua bán thiết bị hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe máy; có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng, (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực). Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
3
Máy trộn bê tông 250L, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
4
Máy đầm dùi 1,5kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy cắt gạch, đá 1,7kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
6
Máy đầm bàn 1kW hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực). Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
7
Máy Thủy bình hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Có Hoá đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực). Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
100.6764
m3
2
Lót bạt chống mất nước
552.3496
m2
3
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
62.3592
m3
4
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
26.1596
m3
5
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
422.7824
m2
6
Bê tông xà dầm, giằng, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
56.1893
m3
7
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
582.708
m2
8
Bê tông sàn mái, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
150.4823
m3
9
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1294.4615
m2
10
Bê tông cầu thang, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
6.8677
m3
11
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, cầu thang, chiều cao ≤28m
61.0648
m2
12
Bê tông lanh tô, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
27.9666
m3
13
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, lanh tô, chiều cao ≤28m
408.9282
m2
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <10mm
895.1
kg
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
293.18
kg
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
9640.75
kg
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
693.56
kg
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
6037.9
kg
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
1477.21
kg
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4467.39
kg
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
12085.5
kg
22
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
8920.87
kg
23
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
6939.6
kg
24
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
64.77
kg
25
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
816.36
kg
26
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
214.76
kg
27
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK <10mm, chiều cao ≤28m
697.13
kg
28
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
973.19
kg
29
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
786.27
kg
30
Xây tường ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40 (Câu ngang gạch đặc)
82.898
m3
31
Xây tường lan can ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
12.2379
m3
32
Xây tường ngoài nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày 11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40 (Bù tường dày 330)
13.0403
m3
33
Xây tường ngoài nhà bằng gạch 6 lỗ không nung 10x14,5x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
0.342
m3
34
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
134.6746
m3
35
Xây tường thu hồi bằng gạch 6 lỗ không nung 10x14,5x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
23.0054
m3
36
Xây tường trong nhà bằng gạch 2 lỗ không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
3.851
m3
37
Xây bậc tam cấp bằng gạch đặc không nung 6,0x10,0x21cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
13.0672
m3
38
Xây bậc cầu thang bằng gạch đất đặc không nung 6,0x10,0x21cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.9542
m3
39
Xây tường bằng gạch thông gió 190x190x65mm, vữa XM M75, PCB40
105.562
m2
40
Lắp dựng cốt thép D6 luồn gạch bông gió
94.4166
kg
41
Lợp mái tôn sóng dày 0,45mm
683.6154
m2
42
Máng xối inox dày 1mm rộng 700mm
38.556
kg
43
Lắp đặt máng xối inox
4.76
m2
44
Gia công xà gồ thép hộp tráng kẽm KT 40x80x1,8
3124.9517
kg
45
Lắp dựng xà gồ thép
3124.9517
kg
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
216.1228
1m2
47
Ke nhựa chống bão ép dọc xà gồ (3 cái/m)
2508.285
cái
48
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước mái D90
156.3
m
49
Lắp đặt rọ inox chắn rác D120
21
cái
50
Lắp đặt ống nhựa PVC thông dầm, thoát nước tràn D60
16
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07 Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07 Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây