Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:15 05/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng trường THCS Vân Am, xã Nguyệt Ấn, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 08
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng trường THCS Vân Am, xã Nguyệt Ấn, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn Ngân sách tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyệt Ấn, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
596/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/06/2026 18:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nguyệt Ấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:15 05/06/2026
đến
09:00 23/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
183.929.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi ba triệu chín trăm hai mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2026 (21/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình Đức Cường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 14 Phố Lê Ngọc, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hóa.
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán : số 42 Đại lộ Lê lợi, phường Hạc Thành, tỉnh Thanh Hóa.
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ APG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 81, đường Nguyễn Văn Hồ, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hoá.
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp An Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 37 Đường Vĩnh Yên, phường Quảng Phú, tỉnh Thanh Hóa.
5 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ APG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 81, đường Nguyễn Văn Hồ, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hoá.
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp An Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 37 Đường Vĩnh Yên, phường Quảng Phú, tỉnh Thanh Hóa.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:47 14/06/2026 15:00 14/06/2026 09:00 18/06/2026 15:00 14/06/2026 09:00 18/06/2026 Gia hạn thời điểm đóng thầu để trả lời làm rõ E-HSMT của các nhà thầu quan tâm
2 10:20 17/06/2026 09:00 18/06/2026 09:00 20/06/2026 09:00 18/06/2026 09:00 20/06/2026 Gia hạn để điều chỉnh E-HSMT và trả lời làm rõ E-HSMT của nhà thầu quan tâm
3 10:21 17/06/2026 09:00 20/06/2026 09:00 23/06/2026 09:00 20/06/2026 09:00 23/06/2026 Gia hạn để điều chỉnh E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5m3; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này). Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định đủ điều kiện vận hành thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: trọng tải ≥ 07 Tấn; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
3
Loại thiết bị: Tải có cần cầu. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này). Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định đủ điều kiện vận hành thiết bị cần trục còn hiệu lực.
1
4
Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
5
Loại thiết bị: Búa thủy lực gắn cần máy đào. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
6
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất - Cấp đất III
1.7225
100m3
2
San đất bãi thải
1.7225
100m3
3
Bê tông nền M150, đá 1x2
42.7372
m3
4
II. KẾT CẤU PHẦN THÂN
5
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
5.1302
100m2
6
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.6297
tấn
7
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
10.8048
tấn
8
Bê tông cột M250, đá 1x2
38.0933
m3
9
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
6.3086
100m2
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.5576
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
5.9364
tấn
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4.7053
tấn
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2
51.5804
m3
14
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
12.6869
100m2
15
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
18.1434
tấn
16
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2
147.6389
m3
17
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.3637
100m2
18
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5108
tấn
19
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.4372
tấn
20
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2
11.7441
m3
21
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.295
100m2
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.2516
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, đá 1x2
1.6221
m3
24
Ván khuôn cầu thang thường
1.135
100m2
25
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.694
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.2078
tấn
27
Bê tông cầu thang M250, đá 1x2
12.0873
m3
28
III. PHẦN KIẾN TRÚC:
29
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
197.8677
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
28.903
m3
31
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông rỗng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50
19.9311
m3
32
Đào móng băng - Cấp đất III
7.8786
1m3
33
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
7.8786
m3
34
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
7.9211
m3
35
Đắp đá base công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0163
100m3
36
Lát gạch lá dừa, vữa XM M75
7.224
m2
37
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
51.096
m2
38
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
32.151
m2
39
Trát tường thu hồi không sơn, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
234.3415
m2
40
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
625.8602
m2
41
Ốp chân gạch Granit KT600x120mm
46.0497
m2
42
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
1231.5141
m2
43
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang trong nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75
297.7524
m2
44
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75
275.352
m2
45
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
213.18
m
46
Sản xuất lắp dựng bậc thang sắt lên mái và nắp tôn đậy lỗ thăm
1
bộ
47
Sản xuất lắp dựng nắp tôn đậy lỗ thăm 820x820mm, khóa bản lề kèm theo
1
bộ
48
Trát xà dầm, vữa XM M75
554.1878
m2
49
Trát trần, vữa XM M75
1283.092
m2
50
Lát nền, sàn gạch chống trơn KT300x300mm, vữa XM M75
76.7028
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây