Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:56 06/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trung tâm Vận hành tự động hệ thống cấp nước giai đoạn 2.1 năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Xây dựng Trung tâm Vận hành tự động hệ thống cấp nước giai đoạn 2.1 năm 2024
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Công ty Cổ phần Cấp nước Thừa Thiên Huế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500059271_2502271024
Ngày phê duyệt
06/03/2025 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HUẾ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:21 06/03/2025
đến
08:00 15/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2025 (11/10/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm vận hành tự động hệ thống cấp nước - Công ty Cổ phần Cấp nước Huế Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 103 Bùi Thị Xuân, phường Phường Đúc, quận Thuận Hóa, thành phố Huế
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VNA Tư vấn thẩm định giá 76 Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam - - - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH Tư vấn lập E-HSMT Tầng 19, số 1 Phạm Huy Thông - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 19, số 1 Phạm Huy Thông - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Đã có kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
13:50 06/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
11:01 14/03/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy mài 2,7kW
1
2
Máy hàn điện 23kW
1
3
Máy khoan bê tông 1.5kW
1
4
Máy trộn bê tông 250L
2
5
Máy đầm dùi 1,5kW
2
6
Máy cắt ống 5kW
1
7
Cần cẩu 06 tấn
1
8
Máy mài 1kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây nguồn 3x10+1x6
10
1m
2
Lắp đặt dây đơn 1x10mm2
9
1m
3
Lắp đặt dây đơn 1x4mm2
12
1m
4
LĐ dây đơn 1x2.5mm2
60
1m
5
LĐ dây đơn 1x1.5mm2
300
1m
6
LĐ dây đơn 1x0.75mm2
800
1m
7
Lắp đặt dây mạng CAT6
10
1m
8
LĐ đầu cos kim 0.75mm2
6
9
LĐ đầu cos Y 1.5mm2
3
10
LĐ đầu cos Y 2.5mm2
2
11
LĐ đầu cos Y 4mm2
2
12
LĐ đầu cos Y 6mm2
2
13
LĐ đầu cos SC-10
100
Cái
14
Lắp đặt dây dẫn 4x1.5mm2
200
1m
15
Lắp đặt dây dẫn 8x0.75mm2
200
1m
16
LĐ máng điện 100x75
30
m
17
LĐ co lên 100x75
1
Cái
18
LĐ co ngang 100x75
3
Cái
19
LĐ tê 100x75
4
Cái
20
LĐ ống ruột gà lõi thép D16
20
1 m
21
LĐ ống ruột gà lõi thép D32
10
1 m
22
LĐ cầu đấu UK2.5N
150
Cái
23
LĐ chặn cầu đấu UK2.5N
30
Cái
24
LĐ domino khối 4x60A
1
Cái
25
Khoan rút lõi đi máng điện
1
Hệ
26
Lắp đặt tủ điện 600x400x250
1
1 tủ
27
Lắp đặt Aptomat 1 pha 10A 2P
1
Cái
28
Lắp đặt Aptomat 1 pha 6A 2P
1
Cái
29
LĐ cảm biến độ rung
3
1 Bộ
30
LĐ cảm biến nhiệt độ
12
1 Bộ
31
LĐ bộ nhận tín hiệu nhiệt độ 4 kênh
3
Cái
32
Lắp đặt dây điện đôi 2x2.5mm2
30
1m
33
Lắp đặt cáp điện chống nhiễu 2x0.5mm2
20
1m
34
Lắp đặt dây dẫn modbus 1x2x0.22mm2
60
1m
35
Lắp đặt bộ nguồn 220AC/24DC
1
Bộ
36
LĐ màn hình HMI trạm cấp 2
1
Cái
37
LĐ Card modbus chất lượng nước
1
1 Bộ
38
LĐ box đấu cáp điện
3
Cái
39
LĐ máng điện 100x75
8
m
40
LĐ co lên 100x75
1
Cái
41
LĐ co ngang 100x75
5
Cái
42
LĐ tê 100x75
2
Cái
43
LĐ máng nhựa tủ điện 35x35
2
1 m
44
LĐ thanh ray nhôm tủ điện 35mm
1
m
45
LĐ dây đơn 1x1.5mm2
100
1m
46
LĐ dây đơn 1x0.75mm2
100
1m
47
Lắp đặt dây dẫn 10x0.5mm2
20
1m
48
Lắp đặt dây dẫn 8x0.75mm2
15
1m
49
LĐ đầu cos kim 0.75mm2
1
50
LĐ đầu cos Y 1.5mm2
1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 132

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây