Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:49 17/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, thay thế hệ thống cửa sổ, cửa đại, chống thấm mái, sơn, sửa chữa khu trụ huyện uỷ của huyện uỷ tại đảo
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bạch Long Vĩ, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 25/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
236-QĐ/HU
Ngày phê duyệt
15/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
huyện uỷ bạch long vĩ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:48 17/04/2024
đến
07:30 25/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 25/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2024 (23/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông công suất : ≥ 250L - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
2
Máy cắt bê tông công suất : ≥ 1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
3
Máy cắt uốn cốt thép công suất : ≥ 5,0 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
4
Máy đầm dùi công suất : ≥1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
5
Máy đầm bàn công suất : ≥ 1,0 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
6
Máy cắt gạch đá công suất : ≥ 1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay công suất : ≥ 0,62 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần biện pháp thi công
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.945
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
2.945
100m2
4
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.909
100m2
5
Phần sửa chữa cửa
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
82.81
m2
7
Phá dỡ song gỗ cửa
33.6
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
217.274
m
9
Cắt tường lấy khuôn cửa
185.41
m
10
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 11cm
2.448
m2
11
Phá dỡ tường xây gạch lấy khuôn cửa
8.606
m3
12
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
40.908
m2
13
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
40.908
m2
14
Lắp dựng khuôn cửa kép, PCB40
24.78
m cấu kiện
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17.086
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
17.086
m3
17
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
17.086
m3
18
Xây chèn cửa, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
8.606
m3
19
Trát chèn cửa chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
117.355
m2
20
Bả tường vị trí xây chèn khuôn cửa
117.355
m2
21
Sơn tường vị trí xây chèn khuôn cửa - 1 nước lót, 2 nước phủ
117.355
m2
22
Gia công, lắp dựng cửa đi nhôm hệ 55 (Nhôm Xingfa hoặc tương đương)
27.73
m2
23
Lắp khóa cửa đi bằng khoá cửa Kinlong
9
bộ
24
Gia công, lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 55(Nhôm Xingfa hoặc tương đương)
69.71
m2
25
Lắp khóa cửa đi bằng khoá cửa Kinlong
28
bộ
26
Ván khuôn gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan - lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.24
m2
27
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
0.018
100kg
28
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
0.013
m3
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
1
1 cấu kiện
30
Phần sửa chữa mái
31
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
65.942
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
24.72
m2
33
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.72
m3
34
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
2.72
m3
35
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
2.72
m3
36
Chống thấm mái bằng giấy dầu khò gián
90.662
m2
37
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB30
65.942
m2
38
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
24.72
m2
39
Cắt tôn làm nối đi lên mái (Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
1
vị trí
40
Gia công, lắp dựng nắp bịt nối nên mái bằng inox 304 (kích thước 1,2mx1,2m) (Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
1
tấm
41
Tháo dỡ hệ thống đường ống nước mưa mái hiện tạng bị hư hỏng(Nhân công 4,0/7 - Nhóm 2)
2
công
42
Ống PVC-C2-D90
0.6
100m
43
Đầu nối thẳng PVC-D90
18
cái
44
Cút 90 PVC-D90
18
cái
45
Cút 45 độ PVC-D90
18
cái
46
Cầu chắn rác
6
cái
47
Phần sửa chữa phòng làm việc 06
48
Thi công trần giật cấp bằng tấm nhựa nano cao cấp
13.054
m2
49
Thi công tường bằng tấm nhựa nano cao cấp
5.364
m2
50
Thi công vách ngăn phòng bằng tấm nhựa nano cao cấp
23.547
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI như sau:

  • Có quan hệ với 38 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,68%, Xây lắp 65,91%, Tư vấn 28,41%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 166.525.370.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.354.819.070 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây