Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:55 01/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hoá hệ thống kênh mương thuỷ lợi nội đồng xã Thọ Lộc giai đoạn 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 11/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
109/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/05/2024 09:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Thọ Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 01/06/2024
đến
17:00 11/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 11/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
181.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi mốt triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2024 (09/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN NAM KINH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Cụm 8, Thôn Đông - Xã Phụng Thượng - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, ngách 8, ngõ 2, TDP Lạc Sơn - Phường Lê Lợi - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, ngách 8, ngõ 2, TDP Lạc Sơn - Phường Lê Lợi - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu XA TẢN LĨNH, HUYỆN BA VÌ, THÀNH PHỐ HÀ NỘI - - - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Tổng tải trọng TGGT <= 22 Tấn, có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy đào (Dung tích gầu <= 1,25m3, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông >= 250L (Sử dụng tốt)
2
4
Máy trộn vữa >= 150L (Sử dụng tốt)
2
5
Đầm dùi >= 1,5KW (Sử dụng tốt)
2
6
Đầm cóc >= 70 Kg (Sử dụng tốt)
2
7
Máy cắt, uốn thép >= 5KW (Sử dụng tốt)
2
8
Máy hàn >= 23 kW (Sử dụng tốt)
1
9
Máy thủy bình hoặc toàn đạc (Sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đắp hố móng mương
2
Đào nền đường, đất cấp I
35.0851
100m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
37.4538
100m3
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
83.8323
100m3
5
Đắp đất đầm K95
8349.4359
m3
6
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
834.9435
10m3/1km
7
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 10km (Cự ly 10 km, hệ số cấp đường 0,68)
834.9435
10m3/1km
8
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 60km (Cự ly 19 km, hệ số cấp đường 0,68)
834.9435
10m3/1km
9
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.0615
100m3
10
Mặt đường cấp phối đá dăm loại 1
19.4387
100m3
11
Vận chuyển đất thải
12
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
25.1174
100m3
13
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
25.1174
100m3/1km
14
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
26.2177
100m3
15
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
26.2177
100m3/1km
16
Mương xây
17
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
377.85
m3
18
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
755.69
m3
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
15.558
100m2
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường rãnh, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
2343.09
m3
21
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
12205.23
m2
22
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
342.28
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
31.1161
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
25.5152
tấn
25
Thanh chống, tấm đan qua đường
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.9992
100m2
27
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200 (Xi măng PCB 40)
26.65
m3
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
5.232
tấn
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 50kg
1555
1 cấu kiện
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
216
1 cấu kiện
31
Cống ngang
32
Phá dỡ kết cấu bê tông
15.39
m3
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
2.478
100m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
14.6
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1679
100m2
36
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
8.39
m3
37
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
108.8
m3
38
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
47.45
m3
39
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1,5m - Quy cách 600x600mm
58
đoạn cống
40
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, cống BxH=0.6x0.6
43
mối nối
41
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.8585
100m3
42
Vận chuyển đất thải trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.6195
100m3
43
Vận chuyển đất thải 4km tiếp theo, đất cấp II
0.6195
100m3
44
Vận chuyển đất thải trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.63
100m3
45
Vận chuyển đất thải 4km tiếp theo, đất cấp II
0.63
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân xã thọ lộc như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.441.899.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.701.174.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây