Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:21 16/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Trần Phú.Hạng mục:Sơn mặt tiền khối hiệu bộ.Sơn mặt tiền khối 12 phòng học hướng Bắc.Sơn mặt tiền khối 12 phòng học hướng Nam.Thay đan bê tông mương thoát nước (50 cái, KT1x0,5m)
Tên gói thầu
Gói thầu số 08:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Công văn số 936/UBND-TCKH ngày 29/02/2024 của UBND thành phố Phan Rang – Tháp Chàm về việc chấp thuận chủ trương sửa chữa cơ sở vật chất trường học năm 2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 25/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 161/QĐTHCSTP
Ngày phê duyệt
10/07/2024 09:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Trần Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:18 16/07/2024
đến
09:10 25/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 25/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Vương Phú. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 131/11B1 Lê Lợi, khu phố 2, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Đầu tư và xây dựng Việt An Ninh Thuận Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 36A Trần Hưng Đạo, phường Mỹ Hương, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận.
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Bảo Hân Construction Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tri Thủy 2, xã Tri Hải, huyện Ninh Hải, tỉnh Ninh Thuận.
5 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận.
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Bảo Hân Construction Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tri Thủy 2, xã Tri Hải, huyện Ninh Hải, tỉnh Ninh Thuận.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
4
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
1
5
Máy trộn vữa dung tích: 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
911.241
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
784.63
m2
3
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.987
100m2
4
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
1.726
100m2
5
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
911.241
1m2
6
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
784.63
1m2
7
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
911.241
1m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
784.63
1m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
735.722
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
666.044
m2
11
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.051
100m2
12
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.911
100m2
13
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
735.722
1m2
14
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
666.044
1m2
15
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
735.722
1m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
666.044
1m2
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
11.103
m3
18
Vệ sinh móng cũ, đục nhám bề mặt trên
3.51
m2
19
Quét SIKADUR 732 tạo kết dính
3.51
1m2
20
Ván khuôn gia cố móng cột
8.158
1m2
21
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.05
100kg
22
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.379
100kg
23
Công tác đổ bê tông móng đá 1x2, chiều rộng <=250cm, vữa bê tông mác 250
1.085
m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.088
100m3
25
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
0.975
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
735.722
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
665.144
m2
28
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.051
100m2
29
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.911
100m2
30
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
735.722
1m2
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
665.144
1m2
32
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
735.722
1m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
665.144
1m2
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.15
100m2
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.15
tấn
36
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2
m3
37
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=100kg
50
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây