Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:15 14/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Phủ Hà 1 – Hạng mục: Sửa chữa khối 02 phòng phục vụ học tập (phòng thư viện, phòng yê tế và đội); Làm mới hệ thống chống sét
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Giáo dục và Đào tạo năm 2024 (theo Quyết định số 2616/QĐ-UBND ngày 28/6/2024 của UBND thành phố Phan rang – Tháp Chàm).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 23/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 70/QĐ-THPH1
Ngày phê duyệt
09/08/2024 17:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Phủ Hà 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 14/08/2024
đến
08:30 23/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 23/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2024 (21/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây Dựng Long Thuận Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 27/01 Lê Quý Đôn, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận;
2 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Bảo Hân Construction Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tri Thủy 2, xã Tri Hải, huyện Ninh Hải, tỉnh Ninh Thuận.
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Bảo Hân Construction Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tri Thủy 2, xã Tri Hải, huyện Ninh Hải, tỉnh Ninh Thuận.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
5
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
133.72
m2
2
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, vữa XM mác 75
0.468
m3
3
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
12.508
m3
4
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,25m2, vữa XM mác 75
125.08
m2
5
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
12.6
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.418
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
6.046
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.459
m3
9
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.072
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.035
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.013
tấn
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
42.022
m2
13
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát KVL=1,25 và KNC= 1,10)
7.23
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
228.06
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
183.72
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
28.8
m2
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
34.209
m2
18
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
27.558
m2
19
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
278.18
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
219.75
m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.6
m2
22
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
17.16
m2
23
SX Cửa đi sắt kính cường lực dày 5ly
12.48
m2
24
SX Cửa sổ sắt kính cường lực dày 5ly
4.68
m2
25
Lắp dựng hoa sắt cửa
9.43
m2
26
SX hoa sắt
9.43
m2
27
Vách nhôm xingfa dày 2,2ly, kính cường lực dày 8ly
19.8
m2
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.75
m2
29
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
132.84
m2
30
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.973
m3
31
Tháo dỡ trần
95.4
m2
32
Lắp dựng xà gồ thép
0.761
tấn
33
Gia công xà gồ thép
0.761
tấn
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.345
100m2
35
Gia công hệ khung treo trần
0.384
tấn
36
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài <= 2 m
0.954
100m2
37
Nẹp nhôm viền trần
55.8
md
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.552
m2
39
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.065
m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.041
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.041
100m3/km
42
Cung cấp, lắp đặt bảng điện nhựa tổng KT200x300
3
hộp
43
Cung cấp, lắp đặt bảng điện nhựa tổng KT90x180
6
hộp
44
Đèn tuýt led 1x18W-220VAC gắn nổi
20
bộ
45
Cung cấp, lắp đặt quạt trần 80W-220VAC
12
cái
46
Cung cấp, lắp đặt bộ điều tốc quạt trần
12
hộp
47
Cung cấp, lắp đặt công tắc 1 chiều 16A
20
cái
48
Cung cấp, lắp đặt ổ cắm mặt ba 2 chấu
6
cái
49
Cung cấp, lắp đặt Aptomat 1 pha 20A
3
cái
50
Cung cấp, lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
750
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây