Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:32 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa nhà kho, khu kỹ thuật và tường rào chống nổ lang vành đai nhà kho trong khu kỹ thuật trong Cuộc vận động "Quản lý, khai thác vũ khí trang bị kỹ thuật tốt, bền, an toàn, tiết kiệm và an toàn giao thông" năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự phòng ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Phú, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
04/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban CHQS huyện Châu Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:22 09/09/2024
đến
08:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (15/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn Dịch Vụ Xây Dựng 286 Tư vấn lập E-HSMT Số 79, Lê Thị Nhiên, phường Mỹ Long, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH MTV ATV An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1245 khóm Tây Sơn, Thị Trấn Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang
3 Công ty TNHH Tư Vấn Dịch Vụ Xây Dựng 286 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79, Lê Thị Nhiên, phường Mỹ Long, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH MTV ATV An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1245 khóm Tây Sơn, Thị Trấn Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy phá bê tông cầm tay hoặc máy khoan bê tông
2
2
Máy đầm bê tông
2
3
Máy bơm nước
2
4
Máy trộn bê tông
2
5
Máy đào
1
6
Máy ép cọc
1
7
Giàn giáo khung (2 chân + 2 chéo)
50
8
Ván khuôn (m2)
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP, SỬA CHỮA NHÀ KHO KỸ THUẬT:
2
PHẦN THÁO DỠ:
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
93.96
m2
4
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.4521
tấn
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
3.6173
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.622
m3
7
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
283.48
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
10.68
m2
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.04
m2
10
Đục nhám mặt bê tông
22.015
m2
11
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
6.136
m3
12
PHẦN SỬA CHỮA:
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PC40
4.368
m3
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1493
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3183
tấn
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.54
100m2
17
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PC40
4.8144
m3
18
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.9816
tấn
19
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.6018
100m2
20
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 19x19x39cm - Chiều dày 19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PC40
3.6417
m3
21
Cung cấp, Lắp dựng xà gồ thép
0.5222
tấn
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.1448
100m2
23
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M25, PC40
31.9737
m2
24
Trát xà dầm, vữa XM M75, PC40
54
m2
25
Trát trần, vữa XM M75, PC40
60.18
m2
26
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PC40
60.18
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
171.0625
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
225.44
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
171.0625
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
225.44
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
8.64
m2
32
Cung cấp, Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
14.04
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
28.08
1m2
34
Trải tấm ni long làm lớp cách ly
0.6136
100m2
35
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
6.136
m3
36
Lát gạch xi măng 40x40cm, vữa XM M75, PC40
22.015
m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.73
100m2
38
PHẦN ĐIỆN:
39
Lắp đặt MCB 1P-20A (Hộp + mặt)
1
cái
40
Lắp đặt các MCB 1P-10A (Hộp + mặt)
2
cái
41
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
42
Lắp đặt công tắc 1 chiều 10A (hộp + mặt)
4
cái
43
Lắp đặt ổ cắm đôi 15A (Hộp + mặt)
1
cái
44
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
20
m
45
Lắp đặt ống nhựa dẹp bảo hộ dây dân 20mm
30
m
46
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2, 1x1,5mm2
60
m
47
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2, 1x2,5mm2
70
m
48
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP, SỬA CHỮA TƯỜNG RÀO CHỐNG NỔ LANG VÀNH ĐAI NHÀ KHO KHU KỸ THUẬT:
49
PHẦN THÁO DỠ:
50
Phá dỡ hàng rào lưới B40
120.3912
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây