Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:17 24/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Văn An
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố, ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 04/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
230/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/09/2024 17:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Văn An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 24/09/2024
đến
07:30 04/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 04/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2024 (01/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc Vietbuilding Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 36B, phố Cầu Cốn, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Phú Tảo - Phường Thạch Khôi - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH LONG Tư vấn lập E-HSMT 280 Phùng Chí Kiên - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô N6-02, phố Vạn Lộc 4, khu đô thị sinh thái Thành Công - Phường Hiệp An - Thị xã Kinh Môn - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 280 Phùng Chí Kiên - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô N6-02, phố Vạn Lộc 4, khu đô thị sinh thái Thành Công - Phường Hiệp An - Thị xã Kinh Môn - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy uốn cắt sắt > =5KW; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
2
Máy đầm dùi > =1,5KW; Các tài liệu sau đây để chứ ng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy trộn bê tông > =250L; Các tài liệu sau đây để chứ ng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
4
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng > =50 kg; Các tài liệu sau đây để chứ ng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy đào > =0.5m3; Các tài liệu sau đây để chứ ng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T; - Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
7
Máy ủi - công suất: 110 CV;- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
8
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW;- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 CV - 140 CV; - Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN, HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC THOÁT NƯỚC
2
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
6.869
100m3
3
Dải lớp Nilong chống mất nước xi măng
36.791
100m2
4
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB40
517.245
m3
5
Đánh bóng mặt sân bê tông (ĐM: Xi măng 3kg/1m2; Nhân công 3,0/7: 0,05 công/m2)
2525.1
m2
6
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
91.2
10m
7
Lát nền gạch Terrazzo - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M75, PCB40
1154
m2
8
Đổ đất màu
539.425
m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.312
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.312
100m3
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại R ≥ 25) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
2.596
100m2
12
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
1.715
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.887
100m3
14
Dải lớp Nilong chống mất nước xi măng
12.582
100m2
15
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB40
188.73
m3
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 2x4, PCB40
7.08
m3
17
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
70.8
m2
18
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 30x12,5x100cm, vữa XM M75, PCB40
236
m
19
Đánh bóng mặt sân bê tông (ĐM: Xi măng 3kg/1m2; Nhân công 3,0/7: 0,05 công/m2)
1258.2
m2
20
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
2.664
100m3
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, thủ công, rộng <=3m, sâu <=2m, đất C2
24.786
1m3
22
Đắp cát móng đường ống, thủ công
62.646
m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.626
100m3
24
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m-đất cấp II
6.607
1m3
25
Ván khuôn gỗ móng - móng vuông, chữ nhật
0.479
100m2
26
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
3.146
m3
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.389
tấn
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.443
tấn
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
7.468
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
15.645
m3
31
Ván khuôn gỗ giằng cổ hố ga
0.324
100m2
32
Sản xuất, lắp dựng cốt thép giằng cổ hố ga, ĐK <=10mm
0.448
tấn
33
Bê tông sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông giằng cổ hố ga đá 1x2, mác 200
2.856
m3
34
Trát tường trong hố ga, dày 1,5cm, vữa XM cát mịn M75
70.306
m2
35
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100
8.154
m2
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.213
100m2
37
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.131
tấn
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.201
m3
39
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
26
1 cấu kiện
40
Lắp đặt ống bê tông bằng thủ công, đoạn ống dài 1m, ĐK 400mm
340
1 đoạn ống
41
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, ĐK 400mm
680
cái
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.095
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.961
100m3
44
CỔNG, TƯỜNG RÀO
45
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
36.699
m3
46
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.367
100m3
47
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 22T trong phạm vi ≤1000m
0.367
100m3
48
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 22T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
1.468
100m3/1km
49
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.392
100m3
50
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
26.582
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây