Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:56 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non thị trấn Mỹ Luông. Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh các phòng học và nhà vệ sinh giáo viên và sơn các phòng học.
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chợ Mới, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1209/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
23/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Chợ Mới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:54 28/10/2024
đến
08:30 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Kế Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 224/14, Khóm Đông Thịnh 4, Phường Mỹ Phước, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư xây dựng Liên Phú MeKong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3/35 Lê Văn Bì, Phường An Thới, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây Dựng Việt Build Tư vấn lập E-HSMT Số 237, Tổ 8, ấp Mỹ Phó, xã Mỹ Đức, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH MTV ATV An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1245 khóm Tây Sơn, Thị Trấn Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây Dựng Việt Build Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 237, Tổ 8, ấp Mỹ Phó, xã Mỹ Đức, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH MTV ATV An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1245 khóm Tây Sơn, Thị Trấn Núi Sập, Huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy phá bê tông cầm tay
2
2
Máy đầm bê tông
2
3
Máy bơm nước
2
4
Máy đào đất > 0,4m3
1
5
Máy trộn bê tông
2
6
Giàn giáo khung (2 chân + 2 chéo)
50
7
Ván khuôn (m2)
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1956
100m3
2
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1178
100m3
3
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
5.76
100m
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0061
100m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
0.612
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
1.024
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch KN 4,5x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
1.6896
m3
8
Trát tường, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PC40
16.896
m2
9
Trát tường, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PC40
16.896
m2
10
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PC40
2.88
m2
11
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PC40
0.512
m3
12
Ván khuôn móng
0.0192
100m2
13
Ván khuôn gỗ đan mái hầm tự hoại
0.0384
100m2
14
Quét nhựa bitum nóng vào đan mái
0.18
m2
15
Lắp dựng cốt thép bản đáy hầm tự hoại, ĐK ≤10mm
0.0385
tấn
16
Lắp dựng cốt thép đan mái hầm tự hoại, ĐK ≤10mm
0.0821
tấn
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
1.734
m3
18
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1242
100m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0963
100m3
20
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
0.484
m3
21
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PC40
0.512
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0256
100m2
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
24
Xây tường thẳng bằng gạch KN 4,5x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
0.896
m3
25
Trát tường, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PC40
17.92
m2
26
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.037
tấn
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
1.936
m3
28
Lắp đặt bồn cầu 2 khối
4
bộ
29
Lắp đặt bồn cầu trẻ em
22
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
26
cái
31
Lắp đặt chậu tiểu nam (trẻ em)
2
bộ
32
Lắp đặt lavabo trẻ em
6
bộ
33
Lắp đặt lavabo người lớn
2
bộ
34
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
8
bộ
35
Lắp đặt phễu thu inox - Đường kính 90mm
11
cái
36
Lắp đặt bồn nước Inox 0,5m3
5
bồn
37
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
2.2
100m
38
Lắp đặt ống uPVC bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 42mm
0.2
100m
39
Lắp đặt ống nhựa uPVC bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
1.5
100m
40
Lắp đặt ống nhựa uPVC bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.8
100m
41
Lắp đặt phao bồn nước - Đường kính 34mm
5
cái
42
Lắp đặt van xả cặn - Đường kính 42mm
5
cái
43
Lắp đặt van khóa D25mm
5
cái
44
Lắp đặt tê PPR D25mm
20
cái
45
Lắp đặt tê uPVC D90mm
16
cái
46
Lắp đặt tê uPVC D110mm
9
cái
47
Lắp đặt tê uPVC D25-D90mm
5
cái
48
Lắp đặt tê uPVC D42-D90mm
12
cái
49
Lắp đặt co PPR D25mm
35
cái
50
Lắp đặt co răng PPR D25mm
34
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây