Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:42 19/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất các điểm trường trên địa bàn xã Mỹ Đức, Khánh Hòa và thị trấn Vĩnh Thạnh Trung Địa điểm xây dựng: Xã Mỹ Đức, xã Khánh Hòa, thị trấn Vĩnh Thạnh Trung, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất các điểm trường trên địa bàn xã Mỹ Đức, Khánh Hòa và thị trấn Vĩnh Thạnh Trung Địa điểm xây dựng: Xã Mỹ Đức, xã Khánh Hòa, thị trấn Vĩnh Thạnh Trung, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí mua sắm, sửa chữa cơ sở vật chất năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Phú, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214913_2505191449
Ngày phê duyệt
19/05/2025 15:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO CHÂU PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 19/05/2025
đến
08:00 25/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2025 (22/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG Tư vấn lập E-HSMT Số 80, Đường số 6, Chợ Châu Phú, Vĩnh Hưng - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 80, Đường số 6, Chợ Châu Phú, Vĩnh Hưng - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CPINCON Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 861/24, đường Tôn Thất Thiết, khóm Vĩnh Hưng, thị trấn Vĩnh Thạnh Trung, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây đơn 1x6mm2
200
m
2
Lắp đặt nẹp nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
370
m
3
Hạng mục 1: Làm mái che vị trí khối 08 phòng Trường Mầm non Hoa Mai:
4
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài ≤2m
1.3331
100m2
5
Gia công bán kèo thép hộp 40x80x1,4
0.2915
tấn
6
Gia công xà gồ thép hộp 40x80x1,4
0.4977
tấn
7
Lắp dựng bán kèo thép hộp 40x80x1,4
0.2915
tấn
8
Lắp dựng xà gồ thép hộp 40x80x1,4
0.4977
tấn
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
72.8424
1m2
10
Hạng mục 2: Cải tạo khối 12 phòng học Trường Tiểu học B Mỹ Đức
11
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
416.9898
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1231.6
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
426.01
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
416.9898
m2
15
Bả bằng bột bả vào tường trong
1231.6
m2
16
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
426.01
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
416.9898
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1231.6
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
426.01
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
392.16
m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
392.16
1m2
22
Phá dỡ nền gạch lá nem
35.2
m2
23
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
35.2
m2
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
3.52
m3
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0782
tấn
26
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ceramic 400x400, vữa XM M75, PC40
36.3
m2
27
Hạng mục 3: San lấp, mở rộng lối đi vào Trường Tiểu học A Khánh Hoà (điểm phụ):
28
Thi công nền cấp phối đá dăm 0x4
1.2007
100m3
29
Xây móng gạch 5x10x20cm, xây móng chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, XM PC40
1.224
m3
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
12.24
m2
31
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
29.729
m3
32
Hạng mục 4: Cải tạo khối 10 phòng học và khối 08 phòng học Trường Tiểu học B Vĩnh Thạnh Trung:
33
KHỐI 10 PHÒNG
34
Tháo dỡ hệ thống dây điện + thiết bị đèn, quạt trong phòng và hành lan
2
công
35
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
122.34
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1018.3
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
292.99
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
58.76
m2
39
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
122.34
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường trong
1018.3
m2
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
292.99
m2
42
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
58.76
m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
122.34
m2
44
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1018.3
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
292.99
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.76
m2
47
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
353.19
m2
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
353.19
1m2
49
Lắp đặt MCB 25A-1P-1E-Icu 6kA
12
cái
50
Lắp đặt đèn led dài 1,2m, bán nguyệt 40w
73
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây