Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:59 10/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường Mầm non Hoa Tràm, xã Tân Bằng (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thới Bình, Tỉnh Cà Mau
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
930/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
10/11/2023 08:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các dự án XDCT huyện Thới Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:55 10/11/2023
đến
08:00 20/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2023 (19/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Tân Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 177A, đường Phan Ngọc Hiển, khóm 6, Phường 5, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
2 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Thới Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khóm 1, thị trấn Thới Bình, huyện Thới Bình, tỉnh Cà Mau
3 Công ty TNHH tư vấn Việt Hà Tư vấn lập E-HSMT Số 30 đường Hùng Vương, P5, TP. Cà Mau, tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH MTV đầu tư và xây dựng Nam Việt Cà Mau Tư vấn thẩm định E-HSMT Khóm 3, Phường Tân Xuyên, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH tư vấn Việt Hà Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30 đường Hùng Vương, P5, TP. Cà Mau, tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH MTV đầu tư và xây dựng Nam Việt Cà Mau Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khóm 3, Phường Tân Xuyên, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
7 Công ty TNHH tư vấn và Thẩm định giá Châu Thành Tư vấn thẩm định giá 30/1F Ấp Đông xã Tam Thới Môn, huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Màn lớp học
71.8
M
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
2
Tủ hồ sơ
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
3
Bàn, ghế học sinh (01 bàn, 02 ghế)
165
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
4
Tủ đựng đồ dùng cho trẻ
13
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
5
Giường trẻ ngủ bán trú
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
6
Tivi phục vụ giảng dạy
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
7
Đồ chơi ngoài trời
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
8
Cầu trượt liên hoàn mimi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
9
Cầu trượt 2 máng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
10
Hang chui con sâu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
11
Cầu trượt máng đơn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
12
Cầu thăng bằng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
13
Giá phơi khăn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
14
Xe đẩy thức ăn (inox)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
15
Ghế học sinh ăn (inox)
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
16
Giường y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
17
Máy in laser
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
18
Máy tính bàn
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
19
Quạt gió công nghiệp
4
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
20
Tủ y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
21
Máy đo huyết áp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
22
Ghế phòng họp hội đồng
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
23
Bục nói chuyện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
24
Phông màn phòng hội đồng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
25
Máy lạnh 1,5HP
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
26
Bàn ghế cho giáo viên
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
27
Bộ dụng cụ trang trí phòng thể chất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
28
Tủ lạnh lưu mẫu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
29
Tủ lạnh lớn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
30
Tủ đông
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
31
Dụng cụ nấu ăn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
32
Kệ để chén( kệ Inox 3 tầng):
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
33
Chảo lớn 4 tấc
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
34
Xoong inox đựng thức 2 tấc 4
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
35
Xô inox đựng canh có nắp 30*30
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
36
Bộ dao sống, chín (inox thái)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
37
Thớt gỗ ghiến lớn dày (đại)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
38
Tô inox tốt
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
39
Muỗng inox tốt
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
40
Xửng hấp inox
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
41
Hệ thống hút khói nhà bếp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
42
Tủ đựng gia vị nhà bếp (Inox 304)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
43
Xô đựng nước inox
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
44
Cối xây thịt inox
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
45
Nồi cơm điện 35lít
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120
46
Bộ đồ dùng chữa cháy
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Hoa tràm, xã Tân Bằng( giai đoạn 2)
100
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây