Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:03 25/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm thu mua - cung ứng nông sản an toàn cấp huyện tại xã Quỳnh Hải, huyện Quỳnh Phụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Phụ, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-NN
Ngày phê duyệt
24/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn huyện Quỳnh Phụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:01 25/01/2024
đến
10:00 04/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/02/2024 (03/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng An Thái Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 14, ngõ 61, đường Kim Hoàng, xã Vân Canh, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư dịch vụ và thương mại Toàn Cầu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22, ngõ 68, phố Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng An Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 14, ngõ 61, đường Kim Hoàng, xã Vân Canh, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư dịch vụ và thương mại Toàn Cầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22, ngõ 68, phố Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 6 tấn Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT mua sắm thiết bị hoặc tài liệu xác nhận quyền sở hữu thiết bị, nếu thiết bị đi thuê cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị
1
2
Máy bơm bê tông ≥ 50m3/h Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT mua sắm thiết bị hoặc tài liệu xác nhận quyền sở hữu thiết bị, nếu thiết bị đi thuê cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị
1
3
Máy đào ≥ 0,50m3 Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT mua sắm thiết bị hoặc tài liệu xác nhận quyền sở hữu thiết bị, nếu thiết bị đi thuê cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị
1
4
Máy vận thăng lồng ≥ 3T Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT mua sắm thiết bị hoặc tài liệu xác nhận quyền sở hữu thiết bị, nếu thiết bị đi thuê cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT mua sắm thiết bị hoặc tài liệu xác nhận quyền sở hữu thiết bị, nếu thiết bị đi thuê cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: DÃY NHÀ HÀNH CHÍNH VÀ GIAN HÀNG TRƯNG BÀY
.
2
BIỆN PHÁP THI CÔNG
.
3
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.45
100m3
4
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
300
m2
5
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3
100m3
6
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.54
100m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.3
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.54
100m3
10
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.3
100m3/1km
11
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.54
100m3/1km
12
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.3
100m3
13
San đá bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.54
100m3
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
7.75
1m3
15
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
7.75
m3
16
Gia công hàng rào quây tôn (chỉ tính VL phụ)
309.4
m2
17
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
309.4
m2
18
Thép V5 dày 5mm làm cột (1,17%*12tháng+3,5%)
106.709
tấn
19
Thép hộp 40x40 dày 1,4mm (1,17%*12tháng+3,5%)
143.139
tấn
20
Khấu hao tôn tấm tường rào; (1,5%*12th+5%*1lần)
71.162
tấn
21
PHẦN MÓNG
.
22
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
179.688
m3
23
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
6.442
tấn
24
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
26.6
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.811
tấn
26
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, hép đầu cọc - Thép tấm 4x220x150x5 (Chỉ tính VL phụ)
3.394
tấn
27
Thép đầu cọc 210x120x5
3343.158
kg
28
Thép ống mũi cọc D40x6
50.7
kg
29
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, hép đầu cọc - Thép tấm 4x210x150x5 và thép ống D40x6
3.394
tấn
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
22.091
100m2
31
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm (không tính thép nối)
338
1 mối nối
32
Thép nối cọc 4x170x140x5
1262.971
kg
33
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I
28.39
100m
34
Ép thử cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I - hệ số NC, M nhân 1.05
0.36
100m
35
Ép trước cọc dẫn âm đoạn 1,02m (hệ số NC, M = 1,05)
0.835
100m
36
Cọc ống thép dẫn âm D25 dài L = 1m
2
cọc
37
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
0.835
100m
38
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất II
7.372
100m3
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
315.962
1m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
10.532
100m3
41
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
10.532
100m3/1km
42
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV (tính 50%)
5.266
100m3
43
Phá dỡ kết đầu cọc BTCT bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.288
m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.043
100m3
45
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.043
100m3/1km
46
San đá bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.043
100m3
47
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.215
100m2
48
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.456
100m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
21.543
m3
50
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.46
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây