Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:33 24/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà máy nước Vạn Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà máy nước Vạn Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500052302_2502240854
Ngày phê duyệt
24/02/2025 09:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ VẠN NINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:31 24/02/2025
đến
09:00 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.620.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu sáu trăm hai mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (03/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm tư vấn xây dựng trường Đại học xây dựng Miền Trung Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 24 Nguyễn Du, Phường 7, TP. Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
2 Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 165 Thống Nhất, phường Phương Sài, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc đô thị Khánh Hòa Tư vấn lập E-HSMT 168 Bạch Đằng, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
4 Tổ thẩm định thuộc Công ty cổ phần công trình đô thị Vạn Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT 151 Hùng Vương, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc đô thị Khánh Hòa Tư vấn đánh giá E-HSDT 168 Bạch Đằng, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
6 Tổ thẩm định thuộc Công ty cổ phần công trình đô thị Vạn Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 151 Hùng Vương, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích ≥ 1m3
2
2
Máy trộn bê tông dung tích 250 lít
4
3
Ô tô tải ≥ 10 tấn
1
4
Máy thủy bình Laser
1
5
Máy toàn đạc điện tử độ chính xác cao
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.6051
100m2
2
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5.9968
m3
3
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.212
tấn
4
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1.8429
100m2
5
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
14.2045
m3
6
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1181
tấn
7
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.2041
tấn
8
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m (ván khuôn lanh tô, ô văng)
0.372
100m2
9
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.588
m3
10
Xây tường bằng gạch bê tông không nung 9x9x19cm câu gạch thẻ 4,5x9x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
21.846
m3
11
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 9x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
8.6144
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 4,5x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
3.1104
m3
13
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch bê tông không nung 4,5x9x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.297
m3
14
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
146.67
m2
15
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
208.754
m2
16
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 - phần trong nhà
2.34
m2
17
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
49.19
m2
18
Trát lanh tô, ô văng, vữa XM M75, PCB40
37.2
m2
19
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
189.1176
m2
20
Trát chân móng dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.62
m2
21
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
154.4
m
22
Kẻ ron chìm tường nhà
94.65
m
23
Quét 02 nước dung dịch chống thấm mái, sê nô
132.356
m2
24
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
132.356
m2
25
Lát gạch chống nóng bằng gạch 200x200x75, vữa XM M50, PCB40
103.14
m2
26
Láng mặt trên ô văng dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
9.92
m2
27
Lát nền, sàn gạch granit 40x40cm, vữa XM M75, PCB40
110.83
m2
28
Lát gạch granit bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
1.485
m2
29
Ốp chân cột đá granit mặt nhám 8x20cm, vữa XM M75, PCB40
10.52
m2
30
Lắp dựng cửa đi khung nhôm sơn tĩnh điện, kính 5mm
6.48
m2
31
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm sơn tĩnh điện, kính 5mm
26.98
m2
32
Lắp dựng cửa nhôm kéo xếp
17.87
m2
33
Lắp dựng hoa sắt cửa 14x14x1,0mm sơn tĩnh điện, ô đan 120x150
26.2244
m2
34
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
131.5348
m2
35
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
156.19
m2
36
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
366.1668
m2
37
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước mái, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
0.316
100m
38
Lắp đặt cút lơi 135 độ miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
16
cái
39
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
0.048
100m
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.935
100m2
41
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.96
100m2
42
HỆ THỐNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG:
43
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
44
Lắp đặt quạt thông gió trên tường 300x300
1
cái
45
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
3
bộ
46
Lắp đặt công tắc 1 hạt
12
cái
47
Lắp đặt ổ cắm đơn 3 chấu
10
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha 30A
1
cái
49
Lắp đặt công tắc, cầu chì, automat, KT 110x100
10
hộp
50
Lắp đặt hộp nối, phân dây KT 110x110
5
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây