Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09 (xây dựng)

Tìm thấy: 16:37 05/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường be 129 (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 09 (xây dựng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ chi phí xây dựng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 30/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
783/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
05/09/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án huyện Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 05/09/2024
đến
09:30 30/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 30/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI C.L.T VI NA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán G2, KP7 - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÀO GIA PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 Ban quản lý dự án huyện Tân Phú Tư vấn lập E-HSMT huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N Tư vấn thẩm định E-HSMT Số C6, Khu quy hoạch nhà ở phường Tân Phong, KP 7 - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 Ban quản lý dự án huyện Tân Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số C6, Khu quy hoạch nhà ở phường Tân Phong, KP 7 - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥16 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
2
Cần cẩu bánh xích ≥ 25 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
3
Cần cẩu bánh xích ≥ 50 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
4
Sà Lan 200T;Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
5
Tàu kéo 150CV; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
6
Xe đào ≥1,25m3; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
7
Xe lu bánh thép ≥10 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
8
Xe lu bánh thép ≥16 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
9
Xe lu rung ≥25 Tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
10
Xe san ≥110CV; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
11
Xe ủi ≥110CV; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
12
Xe rải thảm BTNN; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
13
Ô tô tự đỗ ≥ 10 tấn; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và Giấy đăng kiểm còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
2
14
Xe tưới nước ≥ 5m3; Thiết bị phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dụng và Giấy đăng kiểm còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
15
Máy toàn đạc điện tử; Thiết bị phải có hóa đơn mua bán hàng hóa và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1
16
Máy thủy bình; Thiết bị phải có hóa đơn mua bán hàng hóa và kết quả kiểm định kỹ thuật còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T chiều dài cọc <=12m, cấp đất II
6.372
100m
2
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T chiều dài cọc <=12m, cấp đất II - Phần không ngập đất
3.66
100m
3
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
6.372
100m
4
Khấu hao thép hình H200xH200
1.901
tấn
5
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
17.279
tấn
6
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
17.279
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.933
tấn
8
Lưới mắt cáo
24.829
m2
9
Thép hình I300 (Hệ giằng khung định vị cọc larsen)
0.046
tấn
10
Thép hình I300 hệ định vị khung vây, L=9m
0.066
tấn
11
Đóng cọc thép hình (thép U, I) trên mặt nước, chiều dài cọc <= 10m, đất cấp I
0.34
100m
12
Đóng cọc thép hình (thép U, I) trên mặt nước, chiều dài cọc <= 10m, đất cấp I (không ngập đất)
0.02
100m
13
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, dưới nước
0.34
100m cọc
14
Cừ Larsen IV, L=12m
1.962
tấn
15
Đóng cừ Larsen trên cạn (phần chiều dài ngập đất)
5.29
100m
16
Đóng cừ Larsen trên cạn (phần chiều dài không ngập đất)
0.23
100m
17
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
5.29
100m
18
Thanh chống gỗ 100x100, L=1.82m
0.061
m3
19
Thanh chống gỗ 100x100, L=1.2m
0.041
m3
20
Thép hình 2C100x48x5.3x8.5 (thanh số 1)
280.54
kg
21
Thép hình 2C100x48x5.3x8.5 (thanh số 1)
309.92
kg
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.061
tấn
23
Cọc định vị 2I400
665.755
kg
24
Khung dẫn hướng dọc I400x200
308.88
kg
25
Khung dẫn hướng ngang I400x200
205.92
kg
26
Đóng cọc 2I400 định vị dưới nước (phần không ngập đất)
0.816
100m
27
Đóng cọc 2I400 định vị dưới nước (phần ngập đất)
3.504
100m
28
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, dưới nước
3.504
100m cọc
29
Cọc định vị H300x300, L=12m
1474.973
kg
30
Cừ larsen IV, L=12m
6823.43
kg
31
Sản xuất khung vòng vây
1770.874
kg
32
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
54.488
tấn
33
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
54.488
tấn
34
Đóng cọc H300 định vị dưới nước (phần không ngập đất)
5.768
100m
35
Đóng cọc H300 định vị dưới nước (phần ngập đất)
5.768
100m
36
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, dưới nước
5.768
100m cọc
37
Đóng cừ Larsel IV dưới nước (phần không ngập đất)
5.44
100m
38
Đóng cừ Larsel IV dưới nước (phần ngập đất)
32.96
100m
39
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
32.96
100m
40
Xói hút bùn trong khung vây phòng nước, các trụ dưới nước
908.04
m3
41
Thép hình
0.283
tấn
42
Thép xuyên táo D20
12.7
kg
43
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
12.513
tấn
44
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
12.513
tấn
45
Cọc định vị 2I400
665.755
kg
46
Khung dẫn hướng dọc I400x200
308.88
kg
47
Khung dẫn hướng ngang I400x200
205.92
kg
48
Đóng cọc 2I400 định vị dưới nước (phần không ngập đất)
1.776
100m
49
Đóng cọc 2I400 định vị dưới nước (phần ngập đất)
2.544
100m
50
Nhổ cọc thép hình, cọc thép ống bằng cần cẩu 25T, dưới nước
2.544
100m cọc

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09 (xây dựng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09 (xây dựng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 178

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây