Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Cung cấp dê giống

Tìm thấy: 15:03 23/05/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mô hình chăn nuôi dê sinh sản gắn với du lịch sinh thái
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Cung cấp dê giống
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT thực hiện dự án: Xây dựng mô hình chăn nuôi dê sinh sản gắn với du lịch sinh thái
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và vốn đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã An Bình, Tỉnh Phú Thọ
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
23/05/2026 14:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Cổ phần dinh dưỡng Unifeed

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 28/05/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 29/05/2026
Giá trần
981.000.000 VND
Bước giá
1.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Giống dê cái lai
Nhà thầu cung cấp
Nhà thầu cung cấp
Việt Nam
2025 trở về sau
3600
kg
Giống dê: Boer lai, khỏe mạnh, không dị tât, ngoại hình cân đối, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đảm bảo tiêu chuẩn làm giống nuôi phục vụ mục đích sinh sản theo quy định. Lông da màu trắng đến vàng, đỏ cánh gián hoạc hỗn hợp các màu trên. Có chứng nhận tiêm phòng đầy đủ của cơ quan thú; có công bố tiêu chuẩn cơ sở và xuất phát từ cơ sở chăn nuôi được chứng nhận an toàn dịch bệnh LMLM và đủ điều kiện chăn nuôi. Dê cái hậu bị ≥ 9 tháng tuổi, khối lượng trung bình 20kg/con, khối lượng đáp ứng là từ 18÷22kg/con). Bảo hành các bệnh tiêm phòng LMLM, Đậu dê, Viêm ruột hoại tử và Tụ huyêt trùng trong thời gian 30 ngày.
Xã An Bình, tỉnh Phú Thọ
2
Giống dê đực lai
Nhà thầu cung cấp
Nhà thầu cung cấp
Việt Nam
2025 trở về sau
270
kg
Giống dê: Boer lai, khỏe mạnh, không dị tât, ngoại hình cân đối, vạm vỡ, lưng dày mông và vai nở, chân mập và ngán, có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đảm bảo tiêu chuẩn làm giống nuôi phục vụ mục đích sinh sản theo quy định. Lông da màu trắng có vá màu vàng, đỏ (sô cô la) tại vùng đầu, cổ và tai. Có chứng nhận tiêm phòng đầy đủ của cơ quan thú; có công bố tiêu chuẩn cơ sở và xuất phát từ cơ sở chăn nuôi được chứng nhận an toàn dịch bệnh LMLM và đủ điều kiện chăn nuôi. Dê đực giống Boer Lai ≥ 12 tháng tuổi, khối lượng trung bình 30 kg/con (khối lượng đáp ứng là từ 28÷32kg/con). Bảo hành các bệnh tiêm phòng LMLM, Đậu dê, Viêm ruột hoại tử và Tụ huyêt trùng trong thời gian 30 ngày.
Xã An Bình, tỉnh Phú Thọ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Cung cấp dê giống". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Cung cấp dê giống" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây