Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:41 26/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nghĩa trang liệt sỹ xã Đức Long
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nghĩa trang liệt sỹ xã Đức Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500175051_2504261347
Ngày phê duyệt
26/04/2025 15:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ ĐỨC LONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 26/04/2025
đến
16:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HN HẢI PHONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 52 Tô Hiến Thành - Phường Đình Bảng - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC NINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Huyền Quang - Phường Võ Cường - Thành phố Bắc Ninh - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn - Phường Tương Giang - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long - Phường Tương Giang - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn - Phường Tương Giang - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long - Phường Tương Giang - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤ 0,8 m3 - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
1
2
Ô tô tự đổ, có tải trọng hàng hóa ≥ 5T - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO SÂN, VƯỜN, BỒN CÂY
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
4.7238
100m2
3
Đào xúc đất - Cấp đất I
0.7366
100m3
4
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.7366
100m3
5
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, đất cấp II
100m3
6
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.5532
100m3
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đất tận dụng từ các hạng mục)
0.6678
100m3
8
Rải nilong chống mất nước bê tông
12.744
100m2
9
Bê tông nền, M150
127.4404
m3
10
Lát đá granit tự nhiên KT 400x400x30mm, vữa XM M75
1387.012
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá
2.6863
m3
12
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0269
100m3
13
Ván khuôn móng băng
0.0977
100m2
14
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0366
100m2
15
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.343
m3
16
Bó bồn hoa bằng đá màu ghi sáng, KT 10x15x80cm, vữa XM M75
215.76
m
17
Đất màu trồng cây (làm tơi xốp, sạchrác, đã trộn phân đạm, lân, kali kết hợp với phân vi lượng)
72.769
m3
18
Bê tông nền, M250
95.4
m3
19
Mua bê tông thương phẩm M250
97.785
m3
20
Gỗ làm khe co, khe dãn
0.1211
m3
21
Nhựa đường làm khe co, khe dãn
145.332
kg
22
RÃNH THOÁT NƯỚC
23
Cắt khe dọc bê tông sân, chiều dày mặt đường ≤ 14cm
2.1896
100m
24
Phá dỡ kết cấu bê tông
15.5024
m3
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.155
100m3
26
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.8259
100m3
27
Ván khuôn móng băng
0.64
100m2
28
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0924
100m2
29
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
16.0864
m3
30
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
14.976
m3
31
Xây gạch xi măng 6,0x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
32.1024
m3
32
Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
6.1128
m3
33
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75
152.52
m2
34
Láng rãnh dày 2cm, vữa XM M75
46.4
m2
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, tấm đan
0.68
100m2
36
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan,ĐK 6-8mm
0.1416
tấn
37
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan,ĐK 10mm
1.7477
tấn
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2
11.5517
m3
39
Mua Song chắn rác Composite KT: 960x530, tải trọng 12,5 tấn
10
cái
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
233
1cấu kiện
41
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2421
100m3
42
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính ống 25mm
0.8
100 m
43
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 75mm
0.031
100m
44
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.108
m3
45
CẢI TẠO NHÀ QUẢN TRANG
46
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
210.4648
m2
47
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
17.0016
m2
48
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
105.2228
m2
49
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
67.9296
m2
50
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
39.7864
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây