Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:41 17/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án thuê mua tài chính lắp đặt bồn Microbulk tại bệnh viện
Gói thầu
Gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk
Chủ đầu tư
Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án thuê mua tài chính lắp đặt bồn Microbulk tại bệnh viện
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Tự bổ sung và thuê tài chính
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/09/2021

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 17/09/2021
đến
09:00 25/09/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 25/09/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
41.360.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu ba trăm sáu mươi nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi: Công Ty Cổ Phần Hơi Kỹ Nghệ Que Hàn
Sau khi tìm hiểu thông báo mời thầu số 20210918154-00 được đăng tải trên trang musamcong.mpi.gov.vn, gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk. Công Ty chúng tôi –Công Ty TNHH Kiểm Soát Dòng Chảy Đông Lạnh xin yêu cầu làm rõ phạm vi cung cấp của gói thầu như sau:
Mục 1: Bồn Microbulk –Số lượng 8 cái
Mục 2: Bộ điều áp- Số lượng 8 cái
Vậy, Bộ Điều áp sẽ được tích hợp vào Microbulk thành hệ thống hoàn chỉnh hay sẽ được bàn giao riêng lẻ từng mục
Rất mong nhận được phản hồi từ quý công ty!
Trân Trọng!
Công Ty TNHH Kiểm Soát Dòng Chảy Đông Lạnh
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Kính gửi: Nhà thầu Công ty TNHH Kiếm soát dòng chảy đông lạnh
Cảm ơn Nhà thầu đã quan tâm đến gói thầu của Công ty chúng tôi!
Về yêu cầu làm rõ HSMT, Chúng tôi xin trả lời như sau: 08 Bộ điều áp phải được gia công, chế tạo và được tích hợp hoàn chỉnh với 08 Bồn Microbulk.
Trân trọng!
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 11:06 21/09/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk
Dự án thuê mua tài chính lắp đặt bồn Microbulk tại bệnh viện
05 Ngày
E-CDNT 3 Tự bổ sung và thuê tài chính
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn , địa chỉ: Số 1-3 Nguyễn Trường Tộ, Phường 13, quận 4, tp HCM
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492


- Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn , địa chỉ: Số 1-3 Nguyễn Trường Tộ, Phường 13, quận 4, tp HCM
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492


E-CDNT 10.1(g)
a. Thỏa thuận liên danh đối với trường hợp nhà thầu liên danh theo Mẫu số 06 Chương IV; b. Bảo đảm dự thầu theo quy định tại Mục 17 E-CDNT; c. Bản kê khai năng lực, kinh nghiệm của Nhà thầu theo Mục 15 E-CDNT; d. Đề xuất về kỹ thuật và tài lieu theo quy định tại Mục 14 E-CDNT; đ. Đề xuất về giá và các bảng biểu được ghi đầy đủ theo thông tin được quy định tại Mục 11 và Mục 12 E-CDNT; e. Đơn dự thầu được Hệ thống trích xuất theo quy định tại Mục 11 E-CDNT;
E-CDNT 10.2(c)
a. Tất cả các hàng hóa và dịch vụ liên quan được coi là hợp lệ nếu có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp; b. Thuật ngữ “hàng hóa” được hiểu bao gồm máy móc, thiết bị, nguyên liệu, nhiên liệu, vật liệu, vật tư, phụ tùng; hàng tiêu dùng; vật tư y tế dùng cho các cơ sở y tế. Thuật ngữ “xuất xứ” được hiểu là nước hoặc vùng lãnh thổ nơi sản xuất ra toàn bộ hàng hóa hoặc nơi thực hiện công đoạn chế biến cơ bản cuối cùng đối với hàng hóa trong trường hợp có nhiều nước hoặc vùng lãnh thổ tham gia vào quá trình sản xuất ra hàng hóa đó. Thuật ngữ “các dịch vụ liên quan” bao gồm các dịch vụ như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác như đào tạo, chuyển giao công nghệ; c. Để chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa và dịch vụ liên quan theo quy định tại điểm a Mục này, nhà thầu cần nêu rõ xuất xứ của hàng hóa, ký mã hiệu, nhãn mác của hàng hóa và các tài liệu kèm theo để chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa theo quy định tại E- BDL.
E-CDNT 12.2
Gía dự thầu là giá do nhà thầu chào trong đơn dự thầu (chưa bao gồm giảm giá), bao gồm toàn bộ các chi phí để thực hiện các gói thầu. Hệ thống sẽ tự động trích xuất giá dự thầu từ Mẫu số 18 và Mẫu số 19 Chương IV vào đơn dự thầu. Trường hợp nhà thầu có đề xuất giảm giá thì ghi tỷ lệ phần trăm giá trị giảm giá vào đơn dự thầu. Gía trị giảm này được hiểu là giảm đều theo tỷ lệ cho tất cả hạng mục trong các bảng giá dự thầu, Nhà thầu ghi đơn giá dự thầu cho tất cả các công việc nêu trong các cột “Danh mục hàng hóa” theo Mẫu 18 và Mẫu 19 Chương IV. Trường hợp tại cột “đơn giá dự thầu” nhà thầu không ghi giá trị hoặc ghi là “0” thì được coi là nhà thầu đã phân bổ giá của hàng hóa, dịch vụ này vào các hàng hóa, dịch vụ khác thuộc gói thầu, nhà thầu phải có trách nhiệm cung cấp hàng hóa, dịch vụ theo đúng yêu cầu nêu trong E-HSMT. Trong mỗi bảng giá, nhà thầu phải chào theo quy định tại E-BDL. Nhà thầu phải chịu trách nhiệm về giá dự thầu để thực hiện các công việc theo đúng yêu cầu nêu trong E-HSMT, trường hợp nhà thầu có đơn giá bất thường, Bên mời thầu có thể yêu cầu nhà thầu làm rõ về cơ cấu đơn giá đó theo quy định tại Mục 22 E-CDNT Gía dự thầu của nhà thầu phải bao gồm toàn bộ các khoản thuế, phí, lệ phí (nếu có) áp theo thuế xuất, mức phí, lệ phí tại thời điểm 28 ngày trước ngày có thời điểm đóng thầu theo quy định. Trường hợp nhà thầu tuyên bố giá dự thầu không bao gồm thuế, phí, lệ phí (nếu có) thì E-HSDT của nhà thầu sẽ bị loại.
E-CDNT 14.3 10 năm
E-CDNT 15.2
Nhà thầu kê khai các thông tin cần thiết vào các Mẫu trong Chương IV để cung cấp thông tin về năng lực, kinh nghiệm theo yêu cầu tại Chương III. Trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu để đối chiếu với thông tin nhà thầu kê khai trong E-HSDT và để bên mời thầu lưu trữ; Các tài liệ để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng của nhà thầu nếu được trúng thầu theo quy định tại E-BDL.
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 41.360.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá đánh giá thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá đánh giá của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá đánh giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty Cổ phần Hơi kỹ nghệ Que hàn Số 1-3 Nguyên Trường Tộ, Phường 13, Quận 4, Tp Hồ Chí Minh Điện thoại: 02839400266 Fax: 028 39400492
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bồn Microbulk MCR-2021 8 cái - Dung tích chứa thực 5.000 lít (±10%). - Năm sản xuất: 2021. - Áp suất làm việc: 1,6Mpa. - Áp suất thiết kế: 1,68Mpa. - Nhiệt độ làm việc bên trong: ≤-196oC. - Nhiệt độ ngoài trời: ≥40oC. - Vỏ bồn ngoài: Thép các bon chất lượng cao. - Vỏ bồn trong: Inox SUS304. - Hệ thống đường ống và bộ hóa hơi 80m3/h - Xuất xứ: Trung Quốc hoặc tương đương.
2 Bộ điều áp MCR-2021 8 cái - Lưu lượng 250m3/h. - Năm sản xuất: 2020 trở về sau - Áp suất làm việc tối đa: 17 bar. - Sản xuất theo tiêu chuẩn ASME hoặc tương đương.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 05 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bồn Microbulk 8 cái Xí nghiệp Hơi kỹ nghệ Que hàn Bình Dương, KCN Đồng An, Thuận An, Bình Dương 05 ngày
2 Bộ điều áp 8 cái Xí nghiệp Hơi kỹ nghệ Que hàn Bình Dương, KCN Đồng An, Thuận An, Bình Dương 05 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bồn Microbulk
MCR-2021
8 cái - Dung tích chứa thực 5.000 lít (±10%). - Năm sản xuất: 2021. - Áp suất làm việc: 1,6Mpa. - Áp suất thiết kế: 1,68Mpa. - Nhiệt độ làm việc bên trong: ≤-196oC. - Nhiệt độ ngoài trời: ≥40oC. - Vỏ bồn ngoài: Thép các bon chất lượng cao. - Vỏ bồn trong: Inox SUS304. - Hệ thống đường ống và bộ hóa hơi 80m3/h - Xuất xứ: Trung Quốc hoặc tương đương.
2 Bộ điều áp
MCR-2021
8 cái - Lưu lượng 250m3/h. - Năm sản xuất: 2020 trở về sau - Áp suất làm việc tối đa: 17 bar. - Sản xuất theo tiêu chuẩn ASME hoặc tương đương.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Mua 08 bồn Microbulk" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 188

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây