Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Mua chế phẩm sinh học

Tìm thấy: 11:43 19/03/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mô hình cơ giới hóa kết hợp sử dụng chế phẩm sinh học trong một số khâu sản xuất, bảo quản và chế biến lúa gạo hàng hóa tại huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội
Gói thầu
Gói thầu số 1: Mua chế phẩm sinh học
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp nguyên vật liệu, máy móc thiết bị phục vụ cho dự án: Xây dựng mô hình cơ giới hóa kết hợp sử dụng chế phẩm sinh học trong một số khâu sản xuất, bảo quản và chế biến lúa gạo hàng hóa tại huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/03/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 19/03/2020
đến
15:00 26/03/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 26/03/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
6.000.000 VND
Bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và Kinh doanh thương mại B&T Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 174 đường K2 tổ 14, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Phát triển xây dựng Hưng Phong Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Chợ Mơ - xã Vạn Thắng - huyện Ba Vì - TP. Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Hợp tác xã sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 1: Mua chế phẩm sinh học
Xây dựng mô hình cơ giới hóa kết hợp sử dụng chế phẩm sinh học trong một số khâu sản xuất, bảo quản và chế biến lúa gạo hàng hóa tại huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội
420 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Hợp tác xã sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết , địa chỉ: Thôn Ngọc Động, xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, Tp. Hà Nội
- Chủ đầu tư: Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội 0945 549 199
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và Kinh doanh thương mại B&T. Địa chỉ: Số 174 đường K2 tổ 14, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội, Việt Nam; + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và Phát triển xây dựng Hưng Phong. Địa chỉ: Thôn Chợ Mơ - xã Vạn Thắng - huyện Ba Vì - TP. Hà Nội.


- Bên mời thầu: Hợp tác xã sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết , địa chỉ: Thôn Ngọc Động, xã Phương Tú, huyện Ứng Hòa, Tp. Hà Nội
- Chủ đầu tư: Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội 0945 549 199


E-CDNT 10.1(g)
1) Bản sao giấy đăng ký kinh doanh của nhà thầu 2) Báo cáo tài chính trong 03 năm gần nhất (2016, 2017, 2018) 3) Bản sao chứng thực hợp đồng tương tự (được thực hiện trong thời gian từ 01/01/2016 đến thời điểm đóng thầu). Nhà thầu đọc kỹ các biểu mẫu và làm theo ghi chú hướng dẫn
E-CDNT 10.2(c)
Hàng hoá phải đáp ứng tiêu chuẩn sản xuất, chất lượng đáp ứng yêu cầu thông số kỹ thuật nêu trong mục 1: Phạm vi cung cấp gói thầu thuộc Chương V: Yêu cầu về kỹ thuật
E-CDNT 12.2
Yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa được vận chuyển đến chân công trình, và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện Gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Hàng hóa là vật tư tiêu hao sử dụng trực tiếp. Không yêu cầu nội dung này.
E-CDNT 15.2
01 bộ hồ sơ đề xuất đầy đủ nội dung theo yêu cầu của E-HSMT, Bản sao các báo cáo tài chính (các bảng cân đối kế toán bao gồm tất cả thuyết minh có liên quan, và các báo cáo kết quả kinh doanh) cho các năm như đã nêu trên, tuân thủ các điều kiện sau: Kèm theo là bản chụp được chứng thực một trong các tài liệu sau đây: - Biên bản kiểm tra quyết toán thuế; - Tờ khai tự quyết toán thuế (thuế giá trị gia tăng và thuế thu nhập doanh nghiệp) có xác nhận của cơ quan thuế về thời điểm đã nộp tờ khai; - Tài liệu chứng minh việc nhà thầu đã kê khai quyết toán thuế điện tử; - Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận số nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế; - Báo cáo kiểm toán (nếu có); - Các tài liệu khác.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 6.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội 0945 549 199
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Bà Cao Thị Thủy – Giám đốc, Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội, Điện thoại: 0945 549 199
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Kế toán, Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội, Điện thoại: 0945 549 199.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Văn phòng Chương trình Nông thôn miền núi, Phòng 713 – Số 113 Trần Duy Hưng – Trung Hòa – Cầu Giấy - Hà Nội , Điện thoại: 0243.5560602 – Fax: 0243.5560603.
E-CDNT 34

5

5

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Chế phẩm sinh học khử H2S 1.200 Lít Đặc điểm sản phẩm: dạng lỏng, màu hồng tía. Thành phần: Rhodobacteria spp 1 x 10^9 (CFU/l). Chromatiaceae spp 1 x 10^9 (CFU/l). Chlorobiaceae spp 1 x 10^9 (CFU/l).
2 Chế phẩm sinh học Fito-Biomix RR 1.500 Kg Đặc điểm sản phẩm: dạng bột khô, màu xám đen. Thành phần: Bacillus subtillis 1 x10^8 (CFU/g). Streptomyces thermocoprophilus 1 x10^8 (CFU/g). Tricoderma virens 1 x10^8 (CFU/g).
3 Chế phẩm tăng năng suất Fito-Lúa 4.000 Gói Đặc điểm sản phẩm: dạng bột, xanh xám. Thành phần: Đa lượng: N, K2O, P2O5. Vi lượng: Fe, Cu, Zn, Mo, Mn, Mg. Quy cách sản phẩm: Đóng gói 34g.
4 Chế phẩm sinh học bảo quản thóc, gạo 75 Lít Đặc điểm sản phẩm: dạng lỏng. Thành phần: - Hương liệu thực vật. - Dung môi.

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Dịch vụ vận chuyển, lưu kho bàn giao 1 Trọn gói Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội 420 ngày

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 420 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Chế phẩm sinh học khử H2S 1.200 Lít Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội Giao hàng vào tháng 5/2020, tháng 10/2020 và tháng 6/2021
2 Chế phẩm sinh học Fito-Biomix RR 1.500 Kg Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội Giao hàng vào tháng 5/2020, tháng 10/2020 và tháng 6/2021
3 Chế phẩm tăng năng suất Fito-Lúa 4.000 Gói Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội Giao hàng vào tháng 8/2020 và tháng 3/2021
4 Chế phẩm sinh học bảo quản thóc, gạo 75 Lít Hợp tác xã Sản xuất kinh doanh nông nghiệp Đoàn Kết - Ngọc Động, Xã Phương Tú, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội Giao hàng vào tháng 6/2020

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chuyên viên hóa chất 1 Đại học chuyên ngành hóa chất, sinh học hoặc sinh hóa 3 2
2 Kế toán viên điều phối hoạt động cung cấp 1 Đại học chuyên ngành kinh tế, tài chính 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Chế phẩm sinh học khử H2S
1.200 Lít Đặc điểm sản phẩm: dạng lỏng, màu hồng tía. Thành phần: Rhodobacteria spp 1 x 10^9 (CFU/l). Chromatiaceae spp 1 x 10^9 (CFU/l). Chlorobiaceae spp 1 x 10^9 (CFU/l).
2 Chế phẩm sinh học Fito-Biomix RR
1.500 Kg Đặc điểm sản phẩm: dạng bột khô, màu xám đen. Thành phần: Bacillus subtillis 1 x10^8 (CFU/g). Streptomyces thermocoprophilus 1 x10^8 (CFU/g). Tricoderma virens 1 x10^8 (CFU/g).
3 Chế phẩm tăng năng suất Fito-Lúa
4.000 Gói Đặc điểm sản phẩm: dạng bột, xanh xám. Thành phần: Đa lượng: N, K2O, P2O5. Vi lượng: Fe, Cu, Zn, Mo, Mn, Mg. Quy cách sản phẩm: Đóng gói 34g.
4 Chế phẩm sinh học bảo quản thóc, gạo
75 Lít Đặc điểm sản phẩm: dạng lỏng. Thành phần: - Hương liệu thực vật. - Dung môi.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Mua chế phẩm sinh học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Mua chế phẩm sinh học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 149

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây