Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:06 02/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lê Văn Tám
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sửa chữa trường, lớp 2022 của sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
31/10/2022 14:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Lê Văn Tám
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 02/11/2022
đến
15:00 12/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2022 (12/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Dịch vụ Xây dựng Nam Bộ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán C9, đường D16, KDC Tín Khải, ấp Bình Ý, xã Tân Bình, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng An Hưng Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng trệt, số B9, tổ 3, KP 3, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Đồng Nai
3 Công ty TNHH Dịch vụ Xây dựng Nam Bộ Tư vấn lập E-HSMT C9, đường D16, KDC Tín Khải, ấp Bình Ý, xã Tân Bình, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Môi trường Xây dựng Ngọc Minh Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT D33, Đường 7, KDC Bửu Long, Khu phố 1, phường Bửu Long, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH Dịch vụ Xây dựng Nam Bộ Tư vấn đánh giá E-HSDT C9, đường D16, KDC Tín Khải, ấp Bình Ý, xã Tân Bình, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Môi trường Xây dựng Ngọc Minh Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu D33, Đường 7, KDC Bửu Long, Khu phố 1, phường Bửu Long, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
71.96
m2
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
68.32
m2
3
Tháo dỡ hệ thống điện (50% hư hỏng)
1
h.thống
4
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
71.96
m2
5
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
68.32
m2
6
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
71.96
m2
7
Lắp đặt quạt trần
9
cái
8
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
18
bộ
9
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần phi 300
9
bộ
10
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 1,5mm2
450
m
11
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 2,5mm2
115
m
12
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 4,0mm2
80
m
13
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
37
cái
14
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
9
cái
15
Lắp đặt công tắc ngầm - 1 hạt trên 1 công tắc
28
cái
16
Lắp đặt công tắc cầu thang
2
cái
17
Lắp đặt cầu chì 5A
37
cái
18
Lắp đặt cầu chì 10A
9
cái
19
Lắp đặt Bảng điện
12
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đôi
16
cái
21
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25A
2
cái
22
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 25A
1
cái
23
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
56
hộp
24
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D27mm
300
m
25
Lắp đặt tủ điện kim loại KT 300x450x170mm
1
tủ
26
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
285.4
m2
27
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
153.956
m2
28
Tháo dỡ hệ thống điện (50% hư hỏng)
1
h.thống
29
Tháo dỡ trần
137.73
m2
30
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
146.22
m2
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
372.686
m2
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí xổm
24
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí bệt
3
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh lavabo
27
bộ
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh vòi rửa
30
bộ
37
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh gương soi
27
bộ
38
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh kệ kính
27
bộ
39
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh hộp đựng xà phồng
27
bộ
40
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
40
bộ
41
Tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước khu vực nhà vệ sinh
1
t.bộ
42
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
285.4
m2
43
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
153.956
m2
44
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
431.62
m2
45
Lắp đặt quạt trần
20
cái
46
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
47
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
39
bộ
48
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần phi 300
21
bộ
49
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần phi 250
3
bộ
50
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 1,5mm2
1100
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây