Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:39 10/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu từ Cầu Mơ đi Bến Chát, xã Văn Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã và nguồn vốn hỗ trợ chương trình nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 21/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
124/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2022 21:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Văn Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:38 10/11/2022
đến
17:00 21/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 21/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2022 (21/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NAM BÌNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 61, ngõ 175, đường Lê Thái Tổ, phố Khánh Bình - Phường Ninh Khánh - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nho Quan Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nho Quan, huyện Nho Quan, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 Phòng Kế hoạch - Tài chính huyện Nho Quan Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Nho Quan, huyện Nho Quan, tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
6 Phòng Kế hoạch - Tài chính huyện Nho Quan Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Nho Quan, huyện Nho Quan, tỉnh Ninh Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN KÊNH CHÍNH
2
Phần đất kênh
3
Đào xúc đất - Cấp đất I
14.8039
100m3
4
Đào móng - Cấp đất I
10.3077
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
9.9298
100m3
6
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,9
11.407
100m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
6.1427
100m3
8
Mua đất đồi để đắp
2667.2281
m3
9
Vận chuyển đất - Cấp đất I
22.0734
100m3
10
San đất bãi thải
22.0734
100m3
11
Bơm nước ban đầu
5
ca
12
Phần xây đúc kênh
13
Đóng cọc tre - Cấp đất I
362.78
100m
14
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
90.7
m3
15
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
181.39
m3
16
Ván khuôn móng dài
2.182
100m2
17
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
136.27
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
164.96
m3
19
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1009.4
m2
20
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
57.52
m2
21
Bê tông dầm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
25.09
m3
22
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2361
tấn
23
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.9781
tấn
24
Ván khuôn dầm
2.5199
100m2
25
Cống 0,8x0,8m
26
Lắp đặt cống, đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤1000mm
185
1 đoạn ống
27
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
82.62
m3
28
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK ≤10mm
15.1645
tấn
29
Ván khuôn ống cống
14.208
100m2
30
Vữa xi măng M200 phòng nước khe nối
5.92
m3
31
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
50.14
m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3864
tấn
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp lên
185
1 cấu kiện
34
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp xuống
185
1 cấu kiện
35
Vận chuyển ống cống bê tông
20.655
10 tấn/1km
36
Hố ga thu nước
37
Đóng cọc tre - Cấp đất I
10.88
100m
38
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.96
m3
39
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.76
m3
40
Ván khuôn móng
0.056
100m2
41
Ván khuôn tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.538
100m2
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2961
tấn
43
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.9271
tấn
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.048
100m2
45
Gia công, lắp đặt tấm đan
0.174
tấn
46
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
1.44
m3
47
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp lên
5
1 cấu kiện
48
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp xuống
5
1 cấu kiện
49
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤1000mm
5
1 đoạn ống
50
Đường bờ kênh

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Văn Phong như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.137.317.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.020.717.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 171

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây